ช่วยแนะนำทีได้หรือป่าวคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย kazami001, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kazami001

kazami001 New Member Member

5
    0
    1
    หวัดดีคับกับพี่ๆน้องๆที่เข้ามาอ่าน เรื่องก็มีอยู่ว่าตอนนี้ผมกำลังจะจองแจสซักคันแต่ไม่รู้
    ว่าควรจะเลือกรุ่นใหนมาดีก็เลยอยากขอความรู้ของพี่ๆทุกคนเพราตอนี้ไม่รู้จะเอารุ่นใหน
    ตัวไหนดี แล้วอีกอย่างผมจะได้มาเป็นน้องใหม่ด้วยอีกคนอะคับ รบกวนช่วยตอบทีนะคับ

2. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    เอาตัวท๊อปไปเลยคับ ครบๆๆ ๆ

หรือรองท๊อปไม่มีแอร์แบ็ก ก็ได้คับ ผมก็ใช้อยุ่ อิอิ :D :D

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เอาเกียร์แมนวลอะ ถ้าขับเป็นนะ :D :D :D :D :D :D :D :D

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ชอบแบบไหนเอาแบบนั้นเรยคับ

ยินดีต้อนรับคับ

5. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อิอิอิ

6. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เอาแบบไหนก็ได้ที่เราชอบ ไงก็ลองดูเพราะมันไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่ ว่าจะเอาวีเทคหรือ i-dsi นอกนั้นก็ไม่ต้องไปคิดมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้