๐> Siam Drifter มีทติ้ง ครั้งที่ 1<๐

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย aRmidamaru, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    สวัสดีคร้าบ อิอิ วันนี้วันที่ 21 มกราคม 2549 สยามดริฟเตอร์ จัดมีทติ้งครั้งแรก :D มาดูกันดีกว่าว่าใครเปนใคร

แก้ไขล่าสุด: 21 มกราคม 2006
  2. aRmidamaru

197
    2
    0
    ขาดใครบางคนไปขอภัยจริงๆครับกล้องมันMemน้อยรพี่โนชมาเพิ่ม

คนนี้พี่ลีครับ

3. aRmidamaru

197
    2
    0
    พี่ซิ่ง เจ้าขงMR-S สีดำ:p

4. aRmidamaru

197
    2
    0
    พี่คนนี้ผมถามแล้วเค้าชื่อพี่วีออสโซล่า :D

5. aRmidamaru

197
    2
    0
    พี่คนนี้ชื่อพี่แว่นหรือพี่เว่นไม่แน่ใจครับ - - งง

6. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้พี่ง็อบ ยิงตรงจากหาดใหญ่เชียวอิอิ:p

7. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้นามว่าพี่โนช ครับ พี่เค้าขับกบ

ส่วนพี่เสื้อดำข้างหลังพี่โนช คือพี่เหลิมครับขับ 200สีดำ

8. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้ โดเรม่อน :p

9. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้ก็ โดเรม่อน เอ้ยย ปั้มม :cool:

10. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้ วี ครับผมมมม แฟนป๋มๆ

11. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้ผมเองครับ

12. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนเสื้อฟ้าลุงกุ้ง ครับ

เสื้อขาวซ้ายสุด ปูนิ่ม

เสื้อขาวขวาสุด พี่ตั้ม

เสื้อน้ำเงิน น้องเทพ

เสื้อ เชิต สีขาว พี่ลี

13. aRmidamaru

197
    2
    0
    คนนี้ น้องเทพครับ :D

14. aRmidamaru

197
    2
    0
    เจ๊แก่ๆ เสื้อขาว นี่ป้าฝนครับ:D

15. aRmidamaru

197
    2
    0
    หลังจาก กรรโชกทรัพ จากพี่ซิ่งแล้ว พี่ตั้มก่ะปูนิ่มก็ยึดMR-S มาถ่ายรูปได้

16. aRmidamaru

197
    2
    0
    มาดู รถที่ส่งเข้าประกวด ขาดไปอีกหลายคนขอโทดทีครับบบ

คันนี้ของลุงกุ้งครับบบ

17. aRmidamaru

197
    2
    0
    ต่อด้วย Supra พี่โนช

18. aRmidamaru

197
    2
    0
    คันนี้ MR-S พี่ซิ่ง

19. aRmidamaru

197
    2
    0
    Fer อีก2 คันของพี่โนชกับป้าฝน :p

20. aRmidamaru

197
    2
    0
    รอรูปจากกล้องพี่โนชมาเพิ่มครับ

21. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    โห..รูปมาเร็วมากๆ เร็วกว่าขับรถกลับบ้านอีก อิอิ

สติ๊กเกอร์สวยดีครับ :cool:

แก้ไขล่าสุด: 21 มกราคม 2006
  22. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ผ่านไปเห็นแว๊ปๆ พอดีม่ะมีรถอ่ะคับ เห็นsupra คันขาวเด่นเลย

23. ๐V[e]E๐

๐V[e]E๐ New Member Member

35
    2
    0

5555+ พอดีต้องกลับบ้านเร้วไงพี่ รูปก้อเรยมาเร้ว :p

z e s t ถูกใจสิ่งนี้
  24. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    วันนี้ไปมิตติ้ง Siam Drifter พี่ๆน้องๆต้อนรับเป็นกันเองมากเลยครับ:) เฮฮาสนุกดีครับ
    (แถมได้ทานขนมด้วย:p ) ----->ครั้งหน้าผมจะไม่ลืม(กินฟรี:eek: )
    เสียดายที่ผมต้องไปดูงานก่อนจึงต้องขอตัวกลับก่อน:( อยากอยู่ไปถึงเย็นเลย
    - วันนี้ต้องขอบคุณพี่กุ้งมากเลยครับที่สอนผม:)
    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

25. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    สงสัยพี่ไอส์จะไม่ชอบเรามากเลยรูปของเราออกมาไม่ดีเลยลบๆๆๆๆๆๆ

26. aRmidamaru

197
    2
    0
    5555 หมั่นไส้ปั๊มหรอกจึงหยอกเล่น

๐V[e]E๐ ถูกใจสิ่งนี้
  27. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    หยอกเล่นหรือนี้

28. ๐V[e]E๐

๐V[e]E๐ New Member Member

35
    2
    0
    แหม ก้อคุยกะคนนั้นคนนั้ที ไม่ยอมมองกล้องมานจาออกมาดีได้ไงหละจ๊ะ โดเรม่อน เอ๊ยยยย ปั๊ม!!(จิงๆ แล้วเจ๊ฝนเค้าเปงคนถ่ายนะโดเรม่อน):p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2006
  29. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    -_-aก็คนเขาpopนิมาถึงก็มีแต่คนชวนคุย

30. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    มดดำ ไม่มีรูปอ่า ,,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้