อยากลงแม็กคับ 405น่ะ แนะนำหน่อยนะค้าบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 8 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ถ้าเป็นไปได้นะคับอยากได้ราคาและก็คำแนะนำต่างๆด้วยน่ะคับ (ขับเป็นอย่างเดียวเลยไม่ค่อยรู้เรื่องอ่า)

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    SRR ที่เดียวเลยคับจ๊อบ...โทรไปถามน้าตึ้งเลยก้อได้นะ....081-491- 8555

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    SRR จบ ครับ อิอิ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ร้านนี้นี่เห็นตั้งหลายปีแล้วคับแต่ไม่กล้าเข้าไปอ่า กลัวแพงน้าแกใจดีเปล่าคับ ลดได้เปล่าเนี่ย 55 ราคาประมาณ 8000 เปลี่ยนได้เปล่าคับ

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะไรคือ SRR ช่วยตอบที

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    คือร้านยางร้านแม็กที่เข้าใจเปอร์โยอ่าครับ...........:)

ปล.......เวลาไปติดต่อน้าตึ๋งเลยครับ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โอ้วจิงหรอคับเต้...ร้านอยู่แถวไหน...คงต้องไปแว๊ะเวียนซะแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้