ข่าวงานแข่ง Kart เชียงใหม่ ลงนิตยสาร World of Motorsport

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย woodie, 16 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    เป็นข่าวแข่งรถ Kart ของสนาม เชียงใหม่สปีดเวย์ ที่ผมจัดอยู่ครับ

2 หน้ากระดาษเต็ม

และต่อไปก็จะลงเป็นประจำทุกเดือน

ลองหาอ่านดูครับ นิตยสาร World Of Motorsport Volume 4 / 2005

นห้าปก เป็นรถ ซีตรอง WRC สีแดง

แถม VCD แข่งรถ ทุกฉบับด้วยครับ ราคา 69 บาท คุ้มครับ

2. woodie

241
    1
    18
    แถม VCD แบบนี้แหละครับ ทุกเล่ม

vol. 2 แถม VCD แข่งรถ WTCC ( World Touring Car Championship )
    Vol. 3 แถม Sticker WOM
    Vol. 4 แถม VCD แข่งรถมอเตอร์ไซด์ SBK

3. มีโอกาสที่จะขึ้นไปเชียงใหม่ วันเสาร์อาทิตย์ที่18-19กุมภาที่จะถึง ว่าจะเอาหมวกกับถุงมือตืดไปด้วย ไปกันสามคน คุณแมวอ้วนและลูกชาย ไม่ทราบที่สนามมีโปรแกรมอะไรหรือเปล่าช่วงนั้น จะได้ร่วมด้วย

4. NarawooD

NarawooD New Member Member

9
    0
    0
    ถ้าต้อนรับท่านๆทั้งหลายแล้ว อย่าลืม!! ถ่ายรูปมา Post นะครับ
    จะได้รู้จักไว้ครับ เจอจะได้เข้าไปทักทายกัน แบบไม่เขินว่าผิดตัวเปล่า อิอิอิ
    ทักผิดมา 3 คนเเร้วววว อิอิอิ

5. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ว่าจะถามหลายหนแล้ว สนามอยู่ตรงใหนครับ ไปเชียงใหม่ทีใร อยากไปแต่ไปไม่ถูกซักที มีแผนที่ก็ดีครับ ส่วนมาก ผมจะพักที่ ปางสวนแก้ว ครับ

6. woodie

241
    1
    18
    ไปทาง อำเภอหางดง ครับ

เขาเรียกว่า ถนนสาย เชียงใหม่-ฮอด

ถ้ารู้จัก แอร์พอร์ท พลาซ่า ก็จะง่ายหน่อย

จากสีแยก แอร์พอร์ทพลาซ่า ให้ตรงขึ้นไปทาง หางดง ( ถ.เชียงหม่-ฮอด )

ผ่าน โลตัส / สี่แยกวงแหวนรอบที่ 1 รอบใน / ผ่านสี่แยกวงแหวนรอบสอง รอบนอก / เจอ 3 แยกไฟแดง มองเยือ้งไปข้างหน้า ทางด้านขวา จะเริ่มเห็นป้าย เชียงใหม่สปีดเวย์ / วิ่งจาก 3 แยก ไปซัก 100 เมตร จะเห็น สนาม อยู่ทาง ฝั่งขวามือ แต่ เข้าไม่ได้ ต้องไปกลับรถ u-turn มาก่อน

ไปที่สนาม ถามหา พี่สร้อย ผู้จัดการสนาม บอกว่า วุธ แนะนำมาครับ ได้ลด 40 %

7. woodie

241
    1
    18
    วันอาทิตย์ที่ 5 กุมภา นี้ มีแข่ง สนามแรก ของ สนามเชียงใหม่สปีดเวย์ ครับ

ใครว่าง ขอเชิญมาร่วมแข่ง กันนะครับ

สำหรับ พี่นักแข่ง กับ พี่แมวอ้วน ถ้ามาถึงเชียงใหม่ วันที่ 18-19 โทรหาผม ด้วยนะครับ แล้วมาขับรถเล่นกันครับ

วุธ ครับ 06-9103375

8. woodie

241
    1
    18
    จบไปแล้วครับ สนามที่ 1 วันที่ 5 กุมภา

ชาว Kart ติดตามดูผลการแข่ง + รูปภาพ สนามที่ 1 ได้ตาม link นี้เลยครับ

http://cm-club.com/sponsor/index.php?board=97;action=display;threadid=17580

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้