+*+ขอบคุณชาว Si จากคลับ Indy Freedom Club ค่ะ+*+

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GiftshoP, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    เมื่อวานที่ 21 กรกฎาคม 2550 ที่ผ่านมา ณ.สนามแดร็กอเวนิว คลอง 5
    เป็นวันมิตติ้งของ Indy Freedom Club และได้มีการลงแข่งณ.ที่สนาม
    แล้วทางเราได้ความร่วมมือร่วมใจ จากชาว Si โดยแกนนำคือพี่สิทธิ์นะค่ะ
    และได้ช่วยลงแข่งแบ็กเก็ต 21 วิแล้วพี่สิทธิ์ก็ได้รับรางวัลที่ 1 ในการแข่งขันครั้งนี้:D

อยากจะบอกว่าขอขอบพระคุณ และยินดีกับพี่สิทธิ์ด้วยนะค่ะที่ได้ชนะการแข่งขันในครั้งนี้
    และหากว่า ทาง Indy Freedom Club นั้น หากเทคแคร์ดูแล ไม่ดีหรือมีอะไรที่ทำให้
    เกิดการไม่พอใจ ก็ขอโทษมา ณ. ที่นี้ด้วยนะค่ะ วันนี้จะเอารูปบรรยายกาศในการแข่ง
    ขันมาให้ชม http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=349382 นะค่ะ

และหากว่าทางคลับ Si มีความประสงค์อะไรจะให้ทางเราช่วยเหลือ ทางเราก็ยินดีเสมอนะค่ะ:D :D

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีเสมอครับน้องกิ๊ฟ ขอโทษด้วยที่ไปแค่คนเดียว

ยังไงไว้โอกาศหน้าไปแจมกันใหม่นะครับ
    :D:D

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    โอกาศหน้าคงได้แจมกันมั่งนะครับ :eek:

4. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ขอบคุณมากนะค๊าบ พี่ สิธ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้