เช็คสมาชิกทั้งเก่าและใหม่

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Aee-ViPeR-MR2, 23 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังอยู่กันครบทุกท่านนะคะ เห็นเงียบๆหายๆกันไปหลายท่านเลย โดยเฉพาะ "พี่โด่ง" และก้อีกหลายๆท่าน ยังไงรักษาสุขภาพทั้งคนขับและสุขภาพรถด้วยนะคะ เด๋วร้อนแดดแรง เด๋วฝนตก จะไม่สบายเอา :)

2. jadap

jadap New Member Member

13
    1
    3
    แจ๊ปก็ยังอยู่ครับ วนเวียนเข้ามาชมบอร์ดอยู่เสมอๆๆ

3. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    คมก็ยังเข้ามาดูเรื่อยๆถึงแม้ว่าจะไม่ได้ขับMR2แล้ว อิอิ ไม่ว่ากันนะครับ 555+

4. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ผมยังไม่ได้ไปมีตติ้งด้วยเรยครับได้รถมาปีนึงแระ

แอมครับ

5. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ยังอยู่คับ

6. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ก๊อตก็ยังอยู่ เหมือนกันค๊าาบบบ

อิอิ

ตอนแรกกะว่าจะขายรถ

แต่.. ตอนนี้ คิดไปคิดมา

ไม่ขายแหล่วค๊าบบ (ขายไม่ลง ทำใจไม่ได้ - -" ) อิอิ

ตอนนี้ก็เอาไปใช้แซะทุกวันเลยครับผม

และก็ ยังสิงอยู่ที่บอร์ดนี้เหมือนเดิมนะครับผม

7. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    เหมือนเดิมคร้าบ

8. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ขอสมัครด้วยคนนะครับ ชื่อjackครับ อายุ 23 ปี บ้านอยู่ตลิ่งชัน กทม. โทร 089-1324404
    ขับmr2มาปีแล้วยังไม่ได้สมัครสมาชิกเลย รถผมนำเข้ามาใหม่จดทะเบียน 2005 ครับ สภาพตอนนี้ส่วนใหญ่ยังเดิมๆอยู่ เครื่องnonair เพิ่งเสี่ยงเปลี่ยนหลังคาแข็งเป็น t-bar ครับ
    ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ....พี่น้องmr2

9. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
  10. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    ยั่งงี้รถคุณJackต้องเนียนๆแน่ๆเลย อิอิ แต่กล้าดีครับหลังคาแข็งไปทามทีบาร์.......ก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นยังไง อิอิ แต่รถสวยมากเลยครับ

11. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    WELCOME YOU TO MR2 ค่ะ :)

12. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    ยังอยู่ครับ

13. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เข้ามาอ่านบ่อยค้าบบ แต่มะค่อยได้ตอบ
    แบบว่าฟามรู้น้อยคับ : )

14. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เห็นพี่บ่อยมากเลยงับพี่ อยู่ช่วงไหนหรองับ
    ผมชื่อทัดนะงับ อยู่บางกรวย-ตลิ่งชันงับ
    มาเช็คชื่อด้วยคนงับ

15. little monkey55

little monkey55 Guest

0
    0
    0
    MR2 สีขาวปี 97 เป็นรถเก่าของ ต่อเรียบทางด่วนรามอินทราที่เคยจอดขายอยู่เต้นท์กอล์ฟแถววังหินหรือป่าว

16. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เปล่าค่ะ เจ้าของเก่าอยู่แถวบางนา ฝากพี่หนุ่มมาขาย และพี่หนุ่มก้มาบอกเอ๋อีกที :D

17. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ผมอยู่ฉิมพลี 15 ครับ หมู่บ้านอภิญญาวิลล่า ครับ เอ้คุณทัตขับmr2สีอะไรครับ ใช่สี ดำหรือเปล่า
    แล้วคุณทัตอยู่แถวไหนช่ายสวนผักหรือเปล่า

18. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ใช่แล้วงับ เป็นลูกศิษย์ป๋าโอมเขานั่นแหละงับ :p

19. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รถทัดสีแดงๆคับ หาง V5 มีมิตติ้งไว้เจอกัน

น้องเอ๋ไม่ทราบว่าจะนัดมิตติ้งกันป่าวอ่ะ อยากเจอเพื่อนๆิอ่ะครับ :cry:

20. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    เอาแบบไม่ใกล้ไม่ไกลที่พุทธมณฑลไหมเอ่ยที่กว้างจอดรถได้หลายคันแบบบ่ายแก่ๆเอาอาหารไปคนละนิดๆหน่อยๆเครื่องด่งเครื่องดื่มปูเสื่อชมรถกันดีไหม

21. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0

ดีคับ จะได้คุยแล้วก็ดูรถเพื่อน ๆ ให้เต็มที่เลย

22. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    .
    ไม่ได้ไปไหนหรอก แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาครับ งานเยอะทั้งงานนอกงานใน แฟนก็ท้องแก่ใกล้คลอดแล้ว ถ้ามีเวลาก็หยุดพักผ่อนไปเลยไม่ค่อยได้เข้ามา :)

23. Toyopet

78
    2
    0
    คนนี้เข้ามายิ้มอย่าเดียวเลย
    .
    ป๋าวิน ว่างๆแวะเข้ามาเอาบัตรลดจิ น้องผมมันเปิด spa
    มีบริการ นวด ๆๆๆๆ สำหรับคนชอบเมื่อยนะ :D :D :D
    เดี๋ยวผมจัดโปรโมชั่นให้พิเศษ
    นวดทีเดียว 3 คนเลยเอาป่าว :D :D :D
    .

24. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0

แง่มๆ

ป๋าโด่ง สปาที่ว่า คงไม่เหมือนกะที่อยู่หลังบ้านป๋าโด่งนา

:cool: :cool: :cool:

25. Toyopet

78
    2
    0

พนักงานทั้งร้านเป็นสาวสวยคับ อิ อิ อิ :D :D :D

26. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ไปอัลตร้าซาวมายังคะพี่ อิอิ อยากได้ลูกสาวหรือลูกชาย :rolleyes: ไว้รอให้พี่เปิดอู่ใหม่ให้เส็ดก่อน จะเข้าไปเช็ครถ :D

ปอลอว.เรื่องมิตติ้ง คงเป็นร้านอาหาร นั่งคุยทานข้าวกันนะคะ เรื่องที่อัมพวา รอหมดฝนก่อนค่อยว่ากันเนอะ อันนี้ก้มิตติ้งย่อยไปก่องและกาน :D

27. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    แหม๋ๆ MR ซะล้วย หล่อเชียนะ :cool:

28. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    มารายงานตัวด้วยคน

29. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    สวัสดีครับ อาทิตย์ก่อน เจอรถคุณแจ๊ค บนทางด่วนด้วย

30. golf_nothing69

110
    1
    0
    พี่โด่งย้ายอู่แล้วหรอคับ งง วันก่อนขับผ่านยังเห็นอู่เก่ายังซ่อมอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้