อยากเป็นสมาชิก CLUB SI อย่างเป็นทางการไม่ทราบว่าจะต้องทําอย่างไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 25 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    จากการที่ได้รวมตัวกันของผู้ที่ขับคูเป้ในจังหวัดเชียงใหม่ ทำให้ได้ทราบว่าแต่ละคนยังไม่มีคลับอยู่และสนใจที่จะเป็นสมาชิก CLUB SI อย่างเป็นทางการ (แต่ละคนก็เป็นสมาชิกของบอร์ดนี้นะคับ) จึงอยากจะถามพวกพี่ๆที่อยู่ในคลับคับว่าจะต้องทำยังไงบ้างถึงจะได้เป็นสมาชิกและได้รับสติ้กเกอร์คลับคับผม:confused:

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ----> http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=309462

ตามกระทู้ด้านบนเลยนะครับ

จะเข้ามาร่วมกันพวกเราก็ไม่ต้องทำอะไรหรอกครับ

แค่เข้ามาพูดคุยสังสรรค์เฮฮากัน ( ในเวป-meeting ) ก็พอแล้วละครับ
    :D:D

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เสาร์นี้ต้องมา meeting ครับ อิอิ

4. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    555555 คิดได้ไง

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จริงๆผมก็คิดว่าคุณNumleab,markky และSiที่อยู่เชียงใหม่เป็นสมาชิกอยู่แล้วนะครับ
    อย่างที่ท่านสิทธ์บอกคือเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันโพลสกันบ่อยๆ ก็เป็นสมาชิกแล้วครับ
    สำหรับเรื่องสติกเกอร์ติดรถ ผมก็ยังไม่มีติดเหมือนกันครับ แรกๆก็รู้สึกว่าแปลกๆเหมือนกัน
    เพราะมันไม่มีอะไรเป็นสัญลักษณ์เลย แต่หลังๆมันกลายเป็นว่าเราจำหน้า จำรถ จำUser Name
    กันได้แล้ว เวลาเจอกันบนถนน ในRCWEB ก็ทักทายกันครับ เวลาผมมีปัญหาอะไร(เรื่องรถนะครับ) ก็โทรถามพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ในClub Si ทุกคนยินดีช่วยหมดครับ ผมไปเจอคูเป้บางคันติดสติกเกอร์คลับ
    ผมยังไม่เคยเห็นมามีทติ้งเลยนะ(ไม่รู้รถเก่าใครในคลับหรือเปล่า) โดยส่วนตัวผมยังมองเพื่อนๆที่อยู่เชียงใหม่เป็นสมาชิก มากกว่าคูเป้บางคันที่ติดสติกเกอร์แต่ไม่เคยเข้าบอร์ดเลยครับ

6. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    อยากไปมิ๊ตติ้งด้วยครับทางกทม.น่าจะสนุกแต่ก็ไม่มีเวลาเลย

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ตอบถูกใจมากมายครับท่าน :D :D

8. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

โดนใจ......:D

9. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    อุอุ เอาไงเอากันฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้