มาเปิดประเด็นเรื่องหนังดีกว่าจะได้แลกเปลี่ยนว่าเรื่องไหนดีเรื่องไหนไม่น่าดู(ลอกเขามาน่ะคับ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เพราะว่าเดี๋ยวนี้หนังดีๆ+แย่ๆออกมากันเยอะครับ
    ดังนั้น
    เราชาวเปอร์โยคลับจะไม่ยอมโดนหลอกกันทั้งกลุ่มแน่นอนอย่างน้อยก็ผมคนนึง
    ที่
    ดูหนังบ่อย
    ทำไมเราต้องไปเสียตังดูหนังที่มันไม่ได้เรื่องด้วยล่ะคับ
    ดังนั้น (อีกและ)
    พวกเราควรเตือนกันเองครับว่าเรื่องไหนควรดูเรื่องไหนไม่ควรดู
    ด้วยความเคารพพี่น้องอย่างสูง
    พุทธพงษ์ ภัทรมูล
    ขอรับรองว่าเป็นความจริง

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อยากรู้ด้วยคนงับ :D

3. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หนัง ของ miyabi สนุกมาก ครับ อิอิ

5. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เฮ้ย นั้นมันหนัง xxx แล้วไอ้โอม อย่านอกประเด็น เค้าหมายถึงหนังโรงเว้ย

6. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ว่าจะไปดูมันหลายครั้งแล้ว

ไม่เคยได้ไปซักที

มัวแต่ติดเรียนครับ

7. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    อีส้ม สมหวังครับ มันมากเลยรถแปลงล่างได้ด้วยแปลงได้หลายแบบชอบหนังเรื่องนี้มากครับ .......อิอิ

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

แล้วมันส์จริงป่าวครับ คุณกอล์ฟ ถ้าจริงเอามาดูมั่งสิครับ ซีเรียสนะเนี่ย อิอิ :DV

9. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หนับหนุน miyabi กั๊บ...

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    Miyabi fan club ครับ อิอิ

11. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ไม่มีอ่ะดิคับ ว่าแต่ว่าใครมีส่งมามั่งดิอยากดูอ่ะว่าเด็ดขนาดไหน:D :D

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    มี คับ แต่ว่า มัน sensor น่ะ ครับ

13. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    miyabi มีแต่ sensor นะครับเพราะว่าเป็นหนัง AV มันจะไม่ผิดกฏหมายบ้านเค้าดรับ บ้านเค้าเลยมีหนัง AV วางขายกันทั้งประเทศเลย ในตู้โทรศัพท์ยังมีเลยครับ.....

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ปาย บ่อย เหรอ ครับ

ซื้อมาฝาก บ้าง จิ อิอิ

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เอาด้วยคับ

16. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหม..ไอ้เรื่องประเภท XX เนี่ยอ่ะนะ..เมื่อมานเกิดมาเหมือนไฟลามทุ่ง..ดับยากจริงๆ ..ฑวกหนังโรง..มาแป๊ะเดียว..หายและ..แย่จัง..

ถ้ามีการเปิดสั่งจอง..เผื่อด้วยนะ ^_^

17. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    มิยาบินะคับ ไม่ใช่จตุคามจะได้สั่งจองง้าบบบบ

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เอาด้วย คน น่ะค๊าบบ

เอา ชุด ที่ มิยาบิ เล่น คู่ กับ ผู้หญิง ที่น่ารักๆ อีก คนนึงอะ (จำชื้อม่ะด้าย )

19. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    จบเห่ ครับ ผมว่า จขกท. น่าจะเปลี่ยนหัวข้อเป็นแนะนำ หนัง xxx ที่น่าดู หรือหนัง Rate R ไปซะเลย
    น่าจะโดนใจกันแน่ๆ เพราะรู้สึกว่าหนังโรงมันเข้าแป๊ปเดียวเจอหนัง วน เข้าสู้ไม่ได้เลยอ่ะ

20. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อ้ายเจ้าโอม....แกรู้ขนาดนี้...เอามาปล่อยดิ๊...ส่ง Link ,

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    จะให้มันส่ง link ทำไม ให้โอมมันส่งแผ่นมาทางไปรษณีย์ เลยจะสะดวกกว่านะฝน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้