ใครเคยเห็นเจ้าตัวนี้ของ toshiba บ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ICQ34791919, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ICQ34791919

ICQ34791919 New Member Member

15
    0
    0
    ไม่รู้ว่าเค้าเรียกกันว่าอะไรครับ แต่หาใน toshiba แล้วไม่มีข้อมูลมันเลย

ผมเลยอยากรู้ว่าใครใช้ไอเจ้าตัวนี้อยู่บ้างครับ มันไว้ต่อจอ LCD อีกทีครับ ผมได้มาไม่มีคู่มือครับ เลยอยากรู้ว่าขาไหนต่ออะไรบ้างครับ

คราวนี้สิ่งที่ผมไม่รู้ก็คือ terminal ทางซ้าย สุดตัวสีขาวที่มี 2 รู ( มันมีให้ต่อแค่ 1 สายเท่านั้น ) ไม่รู้ใช้ทำอะไร ถัดมา

สีขาวเหมือนกัน มีหลายพิน ไอเจ้าตัวนี้มันมีสายต่อไปยัง จอ LCD ได้เลย ไม่สงสัยอะไร

ถัดมาเจ้าตัวสีน้ำตาล ไม่รู้ว่าขาไหนเป็นอะไร ข้างในมี 5 ขา
    ตัวสุดท้ายเป็น ตัว connector ตัวกลมๆสีดำ ที่อยู่หน้าสุดเลย ไม่รู้เหมือนกันไว้ทำอะไร แต่ลองเทียบกับ
    CD Changer แล้ว รูมันไม่เหมือนกัน

ผู้ใดรู้รบกวนชี้แนะด้วยครับ

2. ICQ34791919

ICQ34791919 New Member Member

15
    0
    0
    รูปครับ ข้างบนมันไม่ติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้