wather gard ของตาตี่ถ้าหาใด้ราคาประมาณเท่าไร่ครับ เห็นคุณเดชใสแล้วสวยมากๆ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย nick_oversize, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    wather gard ของตาตี่ถ้าหาใด้ราคาประมาณเท่าไร่ครับ เห็นคุณเดชใสแล้วสวยมากๆ

2. aliseton

aliseton New Member Member

13
    1
    0
    ประมาณ 2-3พันครับท่าน
    หายากมากๆ ประมาณว่าต้องไปตีซี้เชียงกงไว้หลายๆที่เลยล่ะ

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    แล้วมีคนมาขายผม2800ว่าจะขอต่อเหลือ2500 จะแพงไปไหม
    แล้วมีรถในclubติดอยู่กี่คันครับ มีรูปให้ดูไหมครับ

4. อาอู๋

อาอู๋ New Member Member

3
    0
    0
    ของโปเต้หาได้ที่ไหนครับ

5. aliseton

aliseton New Member Member

13
    1
    0
    ไม่ได้ถ่ายรถตัวเองไว้เลยแฮะ
    แต่ของผมสั่งมือ1จากญี่ปุ่น
    แพงบัดซบมากๆ
    ประมาณ 8500 รวมTax
    หัวใจจะวาย
    หาดูจากเวป www.club323f.net ดูก้อได้ครับ

6. nick_oversize

445
    9
    0
    ผมหาได้แล้วครับ
    ใส่แล้วด้วย กิ๊บทุกตัวอยู่ครบเลย
    มีใครอยากใด้มะครับ เสนอราคามาเดี๋ยวขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้