รถ Click มีไฟท้าย LED ไหม

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย j_khonkaen_DimondEye, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. j_khonkaen_DimondEye

j_khonkaen_DimondEye New Member Member

33
    2
    0
    เห็นในหนังสือว่าของ Fino มีไฟท้าย LED อย่างสวยเลย ทำให้อยากรู้ว่า Click มีบ้างไหม

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    มีครับเดี๋ยวจะหารูปมาให้ดู แต่ต้องแปลงใส่นะครับ

3. j_khonkaen_DimondEye

j_khonkaen_DimondEye New Member Member

33
    2
    0
    ทำไมต้องแปลงด้วยล่ะ แบบตรงรุ่นไม่มีเหรอ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอดูครับ เพื่อมี ไอเดีย เดี๋ยวทำเอง
    ขอรูปลงด้วยนะครับ

5. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
  6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ว่าจะทำเองเหมือนกันแบบ โมของเดิมแต่ติดที่ว่า รอ
    คนซ้อนเพลอก่อนค่อยทำ พูดเล่นนะ
    ไฟท้ายมันแพงครับถามศูนย์ 600 ธรรมดา 800 แบบเป็นสี
    คิดแล้วเสียดายรอของแต่งดีกว่า

7. เซียนกบ

498
    3
    0
    เก็บไว้เติมน้ำมันดีกว่าครับ

8. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ทำได้ครับ แต่ทำไม่เป็น

9. joe001

joe001 New Member Member

2
    0
    0
    รอดูด้วยคนนะ ตอนนี้ทำไฟโดนัท ล่ะคับ

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    งานช้างมั้งครับ หุหุ

11. KEIHIN

KEIHIN New Member Member

30
    1
    0
    ช่างโจว่างๆเอารถมาโชกันบ้างนะคับ รถคุนไช่ย่อยเลย

12. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เซง --*-- โฟส ตอบ แล้วมาณไม่ขึ้น เซง เลย ขี้เกี้ยด พิม ใหม่
    อา - -

13. เซียนกบ

498
    3
    0
    กำของช้าง

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทำเสร้จขอดูแหน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้