Si โซนชลบุรีคับ อยากชวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่อยู่ในชลบุรี หรือโซนใกล้เคียง มาร่วมพบปะพูดคุย...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย แมน ปรารมณ์, 29 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    Si โซนชลบุรีคับ อยากชวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่อยู่ในชลบุรี หรือโซนใกล้เคียง มาร่วมพบปะพูดคุย ขับรถเล่นกัน แอดไลน์มาได้เรยคับ man_sp เด่วผมดึงเข้ากลุ่ม ขอบคุนพี่ๆ club si thailand ด้วยคับ

1. แอดแล้วครับพี่

2. Khunpan Swadpoon

Khunpan Swadpoon Guest

0
    0
    0
    Coupe Si ชลบุรีมีเยอะอยากให้เข้ามาคุยกัน รวมกลุ่มกันเยอะๆครับ เราพี่น้องSiด้วยกันครับ

3. ขออยู่ด้วยคนนะคับ...ไปไหนคันเดียวมันเหงา...

4. ผมอยู่ซอยวัดหลวงพ่อโตขอไปร่วม แจมได้มั๊ยครับ

5. Peet Coupe

Peet Coupe Guest

0
    0
    0
    อยากไปบ้างจัง

6. แอบขายซะเลย ชลบุรี แหลมฉบัง มีปล่อยคันนึงนะครับ แต่งspoon B16B ไม่แรง สนใจinboxครับ

7. บ้านผมอยู่ชลบุรีนะครับแต่ทำงานอยู่ กทม ผมมีเพื่อนอีก2คัน

8. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    แอดด้วยครับ

9. ผม si ยู่โซนระยองคัฟแต่บ้านแฟนยู่พนัสนิคมคัฟ

10. แอดมาเรยคับ เราครอบครัว si จะได้รู้จักกัน ^^

11. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ดีครับๆผมก็กลับชลบุรีบ่อยๆ

12. มาคับๆ ครอบครัวsi ☺️

13. มีแถวรังสิตไหมพี่

14. ไลน์ผมพัง

15. Got Napat

Got Napat Guest

0
    0
    0
    ผมอยุ่กทมร่วมด้วยได้ไหมคับ^^

16. แอดเลยครับ

17. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
    มีพระราม 2 มั่งไหมอ่ เหงาจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้