+ + สวัสดีค่ะ รบกวนชาว Lady หน่อยค่ะ + +

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Dagotas, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dagotas

Dagotas New Member Lady Member

2
    0
    0
    ดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ แพมค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พอดีเพิ่งมารู้จักเวปนี้ค่ะ (ละก็เพิ่งรู้ว่ามีบอร์ดนี้ค่ะ) :eek: :eek: สืบเนื่องจากกระทู้นี้ >>

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=351645

เห็นตัวสีชมพูเหมือนกัน น่าจะมีเพื่อนๆบอร์ดนี้พอรู้จักบ้างน่ะคะ ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบนะคะ

ปล. แพม คงไม่ได้เข้ามาเล่นบ่อยๆนะคะ ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ แต่ยังไงก็ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ:)

2. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    อ๋อ เคยเห็นล็อกอินนี้ แต่ม่ะรู้จักคับ แห่ะๆ:sad:

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    นุ่น ชื่อ โม หรอ

nu_noon_za อ่ะ

งง ง่ะ

4. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    แพมมาตามหาเพื่อนเค้าน่ะจ๊ะ

5. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เอ เมิงหลอนแล้วมั้ง

6. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    งง เหมือนกะ เอ

7. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    กำลัง งง นะคะ เพราะ คนในรุปเพื่อนก็รู้จักเเต่ไม่ใช่ชื่อที่เค้าบอกมาค่ะ

ยังไงก็คงต้องให้เจ้าตัวเค้ามาบอกเองแหละค่ะ

ปล . ตกลงชื่อนุ่น หรือ โม หรือชื่อรายกานเเน่คะ

8. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    นั่นจิคะ

9. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    แล้วตกลงชื่ออะไรหรอ

10. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    งง อ่ะ

11. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ช่วยอัพๆ เด๋วเจ้าตัวเข้ามาละกระทู้มันหล่น งงing :embarassed:

12. * : : Nu_NgAw : : *

* : : Nu_NgAw : : * New Member Lady Member

142
    5
    0
    งง เหมือนกันอ่ะ

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สาดกุหลอนที่หน่ายยย ตูน ก้อ งง จิงๆนี่หว่า

เหน ตอนแรก เค้า ชื่อ นุ่น นี่ ใช้ล๊อกอิน ว่า nu_noon_za อ่ะ จามได้ป่าววว

แล้ว พอ มาครั้งนี้ แพม เพื่อน นุ่น(โม) เค้าเจอเพื่อนเค้าใน เรสซิ่งเวบ

แล้ว เหน ว่า นุ่น(โม) เล่นในนี้ เค้าเลยมาทักทายงายยย

เกท ยางง ตูนซัง

กุ ก้อ เลย งง ว่า นุ่น เค้า ชื่อ โม หรือออออ อิอิ รอเจ้าตัวเค้ามาตอบดู
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้