ทุกท่าน !!!! ขอความช่วยเหลือเรื่องเกียร์ครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย jotgy, 26 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jotgy

jotgy Member Member

37
    0
    6
    3SGE ไอดีกลม ออโต้ พอดี เกียร์ 1 อึดเป็นบางช่วง เลยลองให้ช่างดู วัดค่า โซลินอย เกียร์ 1 เสียครับ ไปหาซื้อที่ไหนก้ไม่มีเพราะเค้าบอกว่า ขายทั้งเกียร์ ใครพอมีเกียร์พังๆและมีตัวโซลินอยตัวนี้บ้างครับ จะขอซื้อต่อ ตอนนี้วิ่งเกียร์ 1 แทบไม่ได้ครับ อืด มากๆ

2. jotgy

37
    0
    6
    ขอบคุณครับ เผิ่อมีคนตอบ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    รอระดับอาจารย์มาตอยบครับ

4. jotgy

37
    0
    6
    ขอบคุณครับ

5. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ยังไงก็ต้องเข้าอู่ครับ ดีก็มี ไม่ขยันก็เยอะครับ กรณีอย่างนี้พี่ก็เคยโดนครับ
    แล้วที่อู่ไม่มีของให้ไปเทียบซื้อหรือครับ
    อีกวิธีนึง คือ โทรไปที่ศูนย์โตโยต้า ..

6. jotgy

37
    0
    6
    ที่ศูนย์ ชุดละ 6 พัน คับ เกียร์ลูกละ 1แสน คับพี่ สรุปว่าไม่ได้เสียครับ เพราะมันเป็นบางจังหวะ อาจจะสกปรก ขอบคุณมากนะครับที่ช่วย พอดีผมขายรถได้แล้วครับ จะไปขับเซฟิโร่ a32 เนื่องจากน้ำหนักตัวที่เยอะและก็เริ่มอยากเป็นเสี่ย อิอิ เลยอยากนั่งใหญ่มั่ง

7. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    สงสัย จะอยากกินเจ มากกว่าละมั้งครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้