ขอสมัครสมาชิกใหม่ด้วยคนค๊าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย 180+, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 180+

180+ Guest

0
    0
    0
    ตัวผมชื่อโจ ขับ coupe (สีดำ) มาได้สักพักแล้ว เมื่อวันเสาร์ผมขับไปแถววังหินเจอ coupe จอดอยู่เป็นตับ ไม่รู้ว่าใช่พวกพี่ๆกันรึเปล่า ถ้าใช่ผมอยากเข้า club อยากรู้จัก อยากไป meeting กับพวกพี่ๆมากๆ ตัวผมไม่ค่อยได้เล่น net (เล่นไม่ค่อนเป็น) เลยขอฟากเบอร์ไว้ 089-1401530 ฟากตัวด้วยคับ จะคอยติดตาม

2. kotkotkot

kotkotkot New Member Member

21
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ :)

3. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสู้บ้าน Si ครับผม:D

4. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม :D:D

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มาเรยครับ มาเรยครับ

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    Your WelCome Sir !!!

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ...........ยินดีต้อนรับคะ..........
    ก็คอยติดตามข่าวสารงานมีตติ้งในบอร์ดเรื่อยๆนะคะ
    เบอร์ติดต่อรบกวนช่วยเอาไปลงในสมุดโทรศัพท์ด้วยจะดีมากเลยคะ
    Link ด้านล่างนี้เลยคะ สมุดโทรศัพท์คลับเรา
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=1175&page=3

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้