ข่าวประชาสัมพันธ์

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย x-tra@stb, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    ฝากประชาสัมพันธ์กับพี่น้อง STBให้ทราบเป็นข้อมูล ทางศูนย์"นเรนทร"ได้โอนย้ายการบริการระบบบริการการแพทย์ฉุกเฉิน ให้ทาง กทม. เป็นผู้ดำเนินการ โดยสำนักการแพทย์ จากเบอร์โทรศัพท์ฉุกเฉินหมายเลข 1669 เปลี่ยนเป็น 1646 โทรฟรี บริการฟรี เหมือนเดิม ถ้ามีอุบัติเหตุ-เจ็บป่วยฉุกเฉิน สามารถโทรได้นะ มีรถพยาบาลในสังกัด กทม.,กระทรวงสาธารณสุข,โรงพยาบาลเอกชน คอยให้บริการ โดยแบ่งตามโซน ฝากประชาสัมพันธ์ต่อๆไปยัง ญาต เพื่อน พี่น้อง ให้ทราบโดยทั่วกันด้วยนะ เพื่อประโยชน์ของทุกๆคนน่ะ:) :) :)

2. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    รับทราบครับ ขอบคุณครับ :D :D

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เป็นประโยขน์ดีมากเลยนะ:thumb: :thumb: :thumb:

4. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
  5. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    ลืมบอกไปว่า เฉพาะในเขต กทม. โทร 1646 คับ แต่ถ้าเป็นต่างจังหวัด โทร 1669 เหมือนเดิมคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้