ขออนุญาติ Admin ทุกท่านนะครับมีข่าวกิจกรรมดีๆมาฝากครับผม เพื่อนๆ EK Group'...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โก้ ซิสเต้ม, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติ Admin ทุกท่านนะครับมีข่าวกิจกรรมดีๆมาฝากครับผม เพื่อนๆ EK Group' มีใครไปงานนี้กับผมไหมครับ รวมรถสีน้ำเงิน ร่วมเทิดพระเกียรติพระบิดาแห่งวงการมอเตอร์สปอร์ตของไทย พระวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าพีรพงศ์ภาณุเดช หรือที่คนไทยเรียกกันสั้นๆ ว่า พระองค์เจ้าพีระฯ หรืออีกชื่อหนึ่งในฐานะนักแข่งรถคือ พ.พีระ (B.Bira) แจ้งขอความร่วมมือจาก Car Club ต่างๆในการขอรวม "ผู้ใช้รถสีน้ำเงิน" จำนวน133 คัน เพื่อทำการแปลอักษร เป็นคำว่า "Bira100" เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติบิดาแห่งวงการมอเตอร์สปอร์ต พระองค์เจ้าพีระ สถานที่จัดงาน สนามพีระ เซอร์กิต พัทยา ในวันที่ 19 กรกฎาคม 2557 จุดประสงค์ 1.เพื่อเทิดพระเกียรติบิดาแห่งวงการมอเตอร์สปอร์ด ผู้ทรงสร้างประวัติศาสตร์ในระดับสากล 2.เพื่อเฉลิมฉลองงานวันประสูติครบรอบ 1 ศตวรรษ 3.เพื่อให้ทราบถึงประวัติความเป็นมาของวงการมอเตอร์สปอร์ตในประเทศไทยและเป็นแรงบรรดารใจให้ แก่นักแข่งในรุ่นต่อๆไป ดังนั้นผมจึงอยากชวนเพื่อนๆ EK Group' ที่มีรถสีน้ำเงินเข้าไปร่วมกิจกรรมในงานด้วยนะครับส่วนอาหาร/เครื่องดื่มพร้อมครับผม. ใครสนใจลงชื่อเลยครับผมมมมมม

1. มาดิน้องไกล้ๆ

2. มีใครว่างไปกันไหมครับ

3. Poonin Benjakul

Poonin Benjakul Guest

0
    0
    0
    เถ้าแก่ น้อย ข่ำกลิ่ง ไปไหมพี่

4. Gant Chongkolnee

Gant Chongkolnee Guest

0
    0
    0
    มีสีแดง ไปได้ไหมครับ

อย่ามโน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้