ตัวนี้เขาเรียกว่าอะไรคับ..แล้วเขาหาซื้อได้ที่ใหนคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายเมย์ เด็กทีมงานซวดลวด, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวนี้เขาเรียกว่าอะไรคับ..แล้วเขาหาซื้อได้ที่ใหนคับ

1. Nattpon Juntree

Nattpon Juntree Guest

0
    0
    0
    บูชสวิงอาร์มคับ ร้านอะไหลทั่วไป หรือ ทนๆ ก็ยูลิเทน ประมาณ 2500 ไม่รวมใส่นะคับ

2. Manoch Khampha

Manoch Khampha Guest

0
    0
    0
    หมายถึงทั้งอาร์ม หรือบูชอาร์มครับ

3. บูชคับของผมมันขาดสองข้างเลยคับ

4. ตัวนี้ขาดบ่อยมาก ผมเปลี่ยนมาสองครั้งแล้ว ใช้รถมาเก้าปี (บ่อยหรือป่าว)

5. Phech Chaichum

Phech Chaichum Guest

0
    0
    0
    บูธอาร์มหลังใหญ่ ตัวละ 800

6. Chawarin Thara

Chawarin Thara Guest

0
    0
    0
    ผมพึ่งถอดออกมาจากรถ ขายหัยคู่ละ1000 ยางยังใหม่ๆอยู่ สนจัยทักมาด้ายนะคับ

7. ผมได้มาแล้วขอบคุณคับ

8. Chawarin Thara

Chawarin Thara Guest

0
    0
    0
    ม่ายเปงรัยคับ

9. Supakorn Pakae

Supakorn Pakae Guest

0
    0
    0
    Boonlerd Prachernsuk ตัวเท่าไหร่ครับ

ของrdiคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้