ขอรบกวนหน่อยคับรถผมเกียน่าจะเสียมีที่ซื้อเกียแถวไหนแนะนำบ้างคับ autoคับ ขอบคุนคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Thuwachit Hongsiriwat, 25 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอรบกวนหน่อยคับรถผมเกียน่าจะเสียมีที่ซื้อเกียแถวไหนแนะนำบ้างคับ autoคับ ขอบคุนคับ

เซียงกงบางนาเลยครับถ้าเกียร์ D16y8 ยกลงบ้านเราไม่แนะนำนะครับจับเจ้า D15b เซียงกงใส่ดีกว่าครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้