ข้ามคืน ข้างถนน...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Phech Chaichum, 13 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phech Chaichum

Phech Chaichum Guest

0
    0
    0
    ข้ามคืน ข้างถนน...

2. ครอบแอรติดตั้งยากมั้ยคับ

3. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ไม่ยากครับ แต่ต้อง ปรับตำแหน่งท้อแอร์ ใหม่ อันนี่ยากหน่อย ต้องรื้อคอลโซน

4. แล้วระบบควบคุมการทำงานต่างๆละคับต้องปรับแต่งอะไรมั้ยคับหรือว่าเสียบปลักใช้ได้เลย

5. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ใช้ได้ เลย เว้นแต่ระบบ ออโต้ ต้องแปลงเพิ่ม แต่ไม่จำเป็น

6. ขอบคุณคับกำลังหาของอย่แนะนำวิธีดูสินค้ากับราคหน่อยคับ

7. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ไม่มีรัยมาก .แค่เลือกอันใหม่ๆ ขาไม่เป็นสนิม มันมีสองแบบ ออโต้กับไม่ออโต้...ครับ

8. ขอบคุณคับ

9. รบกวนอีกครั้งครับคือที่ถามเรื่องกรอบแอรเพราะอยากจะติดจอแต่เทียบกับติดเครื่องเล่นแบบที่มีจอพับอันไหนจะดีกว่ากันเทียบราคาให้ด้วยก็ดีนะคับ

10. Phech Chaichum

0
    0
    0
    อยู่แถวใหนครับ

11. Phech Chaichum

0
    0
    0
    เล่นจอ 2 Din ดีกว่า ขยับขยาย ได้อีเยอะ เช่น ระบบนำทาง บลูทูชเปนต้น

12. อย่ แม่ฮ่องสอน หาของยากมากจะซื้อที่ต้องไปดูเชียงใหม่นู้นแหละ

13. Phech Chaichum

0
    0
    0
    กรอบแอร์ รวมค่าติดตั้ง แปลงท่อแอร์เยื้องอันเก่า ประมาณ.5000-6000 เครื่องเสียง 2 Din HD Bluetooth. Navigation. ไม่เน้นยี่ฮ้อ 7000-8000 ก็พอ ระบบภาพคมชัด HD GPS นำทาง มีบลูทูช เล่น DVD ได้ เสียงไม่ขี้เหร่ แค่นี้ก็พอแล้วครับ

14. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ในคลับ EK เยอะแยะครับ แต่ต้องหาช่างติดเอง มีประสบการณ์.ลือไม่เป็น คอลโซนอาจเสียหาย

15. นั่นสิกลัวเหมือนกัน

16. ขอบคุณคับถ้ามีโอกาสเจอกรอบสวยๆบอกหน่อยนะคับ..

17. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ผมติดจอ เผดานด้วย พร้อมระบบไมค์ลอย Karaoke. ปรับเอคโค่วได้ ...นี่คือส่วนต่อขยาย จากการติด 2Din

18. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ซื้อกับ DJ โก้ได้เลย ของสวยเยอะ น่าจะประมาณ 3500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้