รบกวนเอามาโชว์กันหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย t_rawut_t, 9 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. t_rawut_t

t_rawut_t New Member Member

47
    0
    0
    หวัดดีครับไอ้ผมก็หายหน้าไปนานพอสมควรนะครับ

วันนี้มีเรื่องรบกวสมาชิกในคลับนิดหน่อยนะครับ แค่อยากให้แบ่งปั่นความสวยของรถให้ดูเป็นวิทยาทานเพื่อเอาไปเป็นต้นแบบในการแต่งรถของผมบ้าง

รุ่นรถที่ต้องการจะแต่งนะครับก็ Protege(รุ่นไฟเหลี่ยม)ยังไงก็ขอเชิญทุกคนเลยนะครับ นึกว่าแบ่งปั่น

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:dog:

2. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    รถผมได้ป่ะครับเหอๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้