ใคร สามารถ ไวริ่ง ไมล์ Insight ใน Ek ได้บ้างครับ มีข้อมูลเท่านี้ อยากได้ Diagram gauge...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Phech Chaichum, 8 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phech Chaichum

Phech Chaichum Guest

0
    0
    0
    ใคร สามารถ ไวริ่ง ไมล์ Insight ใน Ek ได้บ้างครับ มีข้อมูลเท่านี้ อยากได้ Diagram gauge insight. ครับ

2. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ข้อมูลเพิ่มเติม...ช่วยหน่อยครับ ดูไม่ค่อยเป็น

3. ช่างจะรู้ครับว่า สายสีไหน จะตรงกะสีไหนของไมล์ เช่น สีส้มวัดรอบ ตรงกะสีเขียว ของ ek บ้านเรา อะไรประมาณนี้ สมมุตินะครับ ^^

4. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ...อารมณ์ประมาณ จะเป็นช่างเอง ไม่ขอพึ้งช่าง สะสมความรู้แล้วแบ่งปันเพื่อนๆ ที่ต้องการ ในคลับ ...

5. Phech Chaichum

0
    0
    0
  6. ถ้าได้ไมล์มา จะให้เนียน ต้องทำที่ใส่กรอบใหม่ๆนะครับ

7. Phech Chaichum

0
    0
    0
    คิดเหมือนผมเลย ว่าจะเอา อะคลิลิคใส มาตัดเข้ารูปแล้วติดด้วยเคฟล่า ให้หน้าปัด เรียบเสมอ ในกรอบไมล์เดิม น่าจะสวยกว่า

8. กรอบต้องทำใหม่ของผมเนียนมากๆ

9. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ก็ของคุณ...นั่นละ ที่ทำให้ผมอยากได้จน ต้องเสียตัง....555

10. มันคือไมล์ของอะไรคับพี่

11. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ไวริ่งสาย ได้พร้อมต่อ เมื่อไร ขอโชว์...บ้าง

12. Phech Chaichum

0
    0
    0
    Honda hybrid. insights 2002 น่าจะใช่...

13. ถือว่าหาข้อมูลได้ดีมากครับ

14. Phech Chaichum

0
    0
    0
    ได้มาแล้ว ไวริ่ง insights

15. Phech Chaichum

0
    0
    0
    แตยังจับคู่ ไม่ค่อยถูก

16. มาถูกทางแล้วครับเหลือไล่สาย

17. Phech Chaichum

0
    0
    0
    สำเร็จ ไป 90 % ไฟสูง เหลือไล่สาย เกียร์ กับเก็บรายละเอียด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้