อยากให้ล้อยื่นออกมาอีกซัก 5 มิล ร้านแนะนำใส่แผ่นรอง มันจะปลอดภัยมั้ยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Fountain Dew, 12 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    อยากให้ล้อยื่นออกมาอีกซัก 5 มิล ร้านแนะนำใส่แผ่นรอง มันจะปลอดภัยมั้ยคับ

2. Ning Normal

Ning Normal Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ 6 mm. ล้อยังอยู่ดี ครับ

3. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่มั่นใจ เปลี่ยนน็อตตัวผู้ให้ยาวกว่าเดิมได้ครับ

4. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    แล้วจะมีปัญหาพวงมาลัยจะสั่นมั้ยคับ โดยเฉพาะล้อหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้