ช่วยด้วยคัยพี่รถผมขับไป.ได้ประ110ทำไมมันต้องดึงขวามั้งซ้ายมั้งผมไม่รู้ว่ามันเปนอะรัย..ต...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายเมย์ เด็กทีมงานซวดลวด, 5 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยคัยพี่รถผมขับไป.ได้ประ110ทำไมมันต้องดึงขวามั้งซ้ายมั้งผมไม่รู้ว่ามันเปนอะรัย..ตอนความเร็วประมาณ120แล้วเบรคมันสั้นมาถึงพวงมาลัยเลยคับสั้นแรงมากๆคับ...ขอคำแนะนำหน่อยคับ

1. แล็คพวงมาลัยป่าวคับ

2. มันเปนยังงัยคับ

3. ผมไม่รู้จิงๆ

4. หน้าตาประมานี้คับ ที่ต่อกับยอยพวงมาลัยคับ

5. Off V-pro

Off V-pro Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คลูกหมากเเร็ค / ลูกหมากปีกนก / จานเบรคด้วย เรื่องเบรคสะท้านครับ

6. ตัวนี้ของesคับ

7. ถ้าเปลี่ยนยุที่เท่าใหร่คับ

8. ผมโดนของek9มา 2พันปลายๆคับจำราคาไม่ด้าย

9. ผมขอบคุณพี่ๆนะคับที่ช่วยแนะนำคับผมจะลองเช็คคับ...ขอบคุณคับ

10. เชียงกงบางนามีเพียบเลยคับ

11. Off V-pro

0
    0
    0
    เบื้องต้นเช็คจุดที่วงก่อนครับ

12. ขอบคุณคุบ

13. Off V-pro

0
    0
    0
  14. ทำทั้งที่ จัดยางหุ้มเพายูริเทนด้วยเลยคับ ใช้ยาว

15. ได้เลยคับ

16. ลูกหมากหลวมครับ

17. ผมจะลองเช็คดูคับ

18. ดึงซ้าย/ขาวลูกหมากครับแต่เบรคสั่นจาน100%ผมพึ่งเป็นเหมือนกันเปลี่ยนจานเบรคหายแน่

19. Off V-pro

0
    0
    0
    บางทีจานเบรคเราบางมันก็สะท้านได้ครับ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้