ช่วยด้วยคับพอดีผมถอดแบตออกแร้ว วิทยุ มันขึ้นว่าerr กดปุ่มอะไรไม่ได้เลยคับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Bung Son'ss, 6 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bung Son'ss

Bung Son'ss Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วยคับพอดีผมถอดแบตออกแร้ว วิทยุ มันขึ้นว่าerr กดปุ่มอะไรไม่ได้เลยคับ ตอนนี้ฟังอะไรไม่ได้เลยอ่า ต้องทำยังคับ มันต้องตั้งค่าใหม่หรือป่าวคับ

2. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    กดปุ่มรีเซทค่าใหม่ครัล

3. Bung Son'ss

0
    0
    0
    กดปุ่มรัยอ่าคับผมลองทุกปุ่มแระคับ

4. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    วิทยุยี่ห้อไรอ่ะครับ

5. Vtec Ten

Vtec Ten Guest

0
    0
    0
    มันเป็นของjazz gdครับ ต้องใส่codeตัวเลข4ตัวครับ

6. Vtec Ten

Vtec Ten Guest

0
    0
    0
    ลองกดตัวเลข1-6ดูครับ ถ้าเรากดถูกภาษาอังกฤษจะหายไปทีละตัวครับ ของผมมันมีรหัสตัวเลขอยู่บนหรือล่างตัวเครื่องไม่แน่ใจนานแล้ว จำไม่ได้ว่ามาจากศูนย์หรือเจ้าของเก่าเขียนไว้

7. โค๊ตอยู่ในคู่มือรถที่ติดกับ วิทยุมาคับ

8. หลังวิทยุมีโค๊ตคับลองดูถ้ามันยังไม่หลุดนะ

9. Bung Son'ss

0
    0
    0
    ขอบคุงมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้