ปลื้ม Stand-By กลุ่มด้วย

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย ปอม . X, 26 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปอม . X

ปอม . X Guest

0
    0
    0
    ต้องการเข้ากลุ่ม Stand-by ต้องทำ ยังไงบ้าง ครับ

คือตัว กลุ่ม เพื่อนผม อยู่พัทยา ใช้ Honda Civic EK , EG เห็นพวกพี่ๆๆ รวมอยู่ที่ปั้ม Jet . นานแล้ว แต่ละคัน สุดๆๆทุกคัน

ถ้า EK ต้องของพี่ โจ สีขาว นี่สุดๆๆ ครบมากๆๆ แถมของแต่ง แต่ละอย่างสภาพดีสุดๆๆ รถพี่เขาดังไปถึงระยอง โน้น (มีพี่แถวระยองเขาบอกมา..อิอิ) แตไม่ค่อยมีใครรถพี่เขาเลย (ซุ่มน่าดู...)

ถ้า EG ต้องพี่ เค สีเหลือง คันนี้เห็น บ่อย ขับอยู่แถวเมืองชล คันนี้ Mugan ทั้งคัน ครับ พี่เขาขายของ ด้วยนี่ครับ ขิงแต่ง ตัวนอก จะเอาอะไร มีหมดเลย

ปล. ผมชื่อ ปอม นะครับ ขับ EK สี เขียว ล้อ TYPE-R 15

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ถ้าอยู่แถวชล เจอใครก็เข้าไปทักทายได้เลยครับพวกเราไม่ค่อยมีอะไรมากครับมีใจรักในสิ่งเดียวกันก็พอแล้ว
    อีกไม่นานทางSTBกรุงเทพก็จะไปเยี่ยมพี่น้องที่ชลบุรี แล้วค่อยเจอกันก็ได้ครับ

3. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ยินดีคับ
    เสาร์นี้ว่างก็แวะมาซิคับ

ข้อห้ามที่สำคัญในการเดินเข้ามาทักทาย
    -ห้ามใส่แว่นตาดำ,หมวกกันน็อคหรือคุมหน้า
    -ห้ามพกพาอาวุธเข้าgroup
    -ห้ามปฏิเสธเวลารุ่นพี่เดือดร้อนเงิน(สำคัญกว่าข้ออื่น)

ล้อเล่นน่ะคับ.............

welcome to STB club chonburi

4. pop vr4

989
    19
    18
    ข้อห้ามเหมือนจะไปปล้นธนาคารเลยง่ะ:D :D :D

5. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    กลุ่ม เราดังใหญ่แล้ว

Honda Chonburi ต้อง STB....

6. NUNGac96

65
    5
    0
    ถึงhondaจะเป็นส่วนใหญ่แต่ ต้อนรับทุกรุ่นคับ

เพื่อนดีดีบางทียังมามอไซรับจ้างเลยคับ
    พูดเปิดทางให้ตัวเองคับ เพราะน้ำมันแพงอีกหน่อยคงมาmeetingด้วยรถเมล์:D :D :D :D :D :D
    ยังจะรับเข้ากลุ่มป่าว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2007
  7. NUNGac96

65
    5
    0
    ผมสงสัยจังคับ JO หุ้นกับ P'K จ้างเด็กมาโพสป่าวเนี่ย น้ำเสียงเด็กคุ้นๆ
    โปรโมทป่าว เผยมาซะดีดี

8. pop vr4

989
    19
    18
    STB เมืองชลดังใหญ่แล้น:thumbs_up: :thumbs_up: :thumbs_up:

9. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    ย ด ต ร ค = ยินดีต้อนรับคับ

10. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    55555

มีเผากันเองซะแล้ว

สรุปแล้วโจจ้างเด็กมาใช่หรือเปล้า

เดี๋ยวพี่จะจ้างเด็ก มาโพสของกรุงเทพบ้าง

555555555555555

11. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    พี่หนุ่มจ้างผมดิ คิดไม่แพง เบียร์ 3 ขวดก็พอ

12. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ไม่มีรถ หนึ่ง นะสิ ( ไม่เป็นไรเดี๋ยวบอกเด็กมันให้ ว่าให้โพสให้ หนึ่งด้วยแล้วกัน ) อิอิ..... ล้อเล่นไม่รู้จักกันนะ

ว่าแต่คนเปิดกระทู้ไม่เห็นเข้ามาเลย ไปไหนแล้ว

13. pop vr4

989
    19
    18
    นั่นอ่ะดิ่คนเปิดหาย:bolt: ไหนแล้วล่ะ :confused:

14. นายโจดังใหญ่แล้วนะตัวเอง

เดี๋ยวเจอ stand by SYDNEY zone บ้างหรอก 55555

15. pop vr4

989
    19
    18
    LOL STB SYDNEY มีคันเดียวและคนเดียวอ่ะป่าว:thumbs_up:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้