อยาก ขัดลื่น ปาดฝา เครื่อง D16Y8

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 4 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    งบที่เท่าไหร่ครับ แล้วร้านใหนแหล่มๆ

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    น่าจะ7000-8000 พันครับเอาแบบครบๆ เลย

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    มีร้านแถวไหนบ้างครับ แบบเนียนๆทีเดียวจบ

4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ราคานี้เขาทำอะไรให้มั่งครับเปลียนอะไรให้บ้างครับ ใจผมเองก็สนใจครับแต่ไม่กล้ายุ่งกับเครื่องกลัวไม่สะเทียนครับ กลัวขับธรรมดาลำบาก กลัวมีปัญหาตามหลัง ความร้อน อะไรประมาณเนี้ยอะครับ
    เลยคิดว่าเก็บตั้งเปลียนเครื่องเลยดีกว่า เฮอะ อยากทำ

5. the_secretest

746
    13
    0
    GURUทั้งหลายช่วยแจ้งให้กระจ่างด้วยคร้าบ

6. akikkik

akikkik New Member Member

23
    2
    0
    ไปถาม SOHC GURU ที่บอร์ด EK สิคร้าบขานั้นน่ะของจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้