สวัสดีปีใหม่ไทย พี่น้อง หน้าแหลมคลับ ทุกๆท่านครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ton jzt 141, 15 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุข ร่ำรวย เงินทอง สุขภาพ ร่างกายแข็งแรงครับ

2. nongthawat

nongthawat New Member Member

28
    0
    0
    เฮงๆรวยๆกันทุกๆท่านครับ สบายแล้วอย่าลืมมาเผื่อแผ่น้องนุ่งมั่งนะครับ

3. ร่ำรวยๆกันทุกคนนะคับ.........

4. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

5. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ชุ่มทรัพย์ ฉ่ำสุขกันทุกท่านนะคร๊าบบ

6. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ให้มีสุขภาพแข็งแรงทุกๆท่าน....นะครับผม

7. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอให้มีแต่สิ่งดีๆร่ำรวยเงินทองและความสุขทุกคนครับ

8. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ออย ซวยตั้งแต่วันที่ 11 เลยคับ เวลาตี2 ขับรถจะขึ้นสะพาน มีซีวิคคันนึ่งเลี้ยวตัดหน้าผมหักหลบไปชนราวสะพานหน้าอกผมกระแทกพวงมาลัยก้านยกยุบลงเลยลงมาดูรถกนชนไฟเบอร์หน้าขาดกันชนเหล็กยุบเข้าไป ไฟหน้าขวาแตกซีนอน Hid กระจาย เง้อสงสารรถ แต่ฝากกระโปรงไม่เป็นอะไรเพราะราวสะพานมันต่ำ

9. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    เงินทองซื้อเครื่องเจกันเด้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้