เริ่มแล้วๆๆๆเย๊ๆๆๆ ขอบคุณพี่ Pae MO ON...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Zahara Zahara, 16 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zahara Zahara

Zahara Zahara Guest

0
    0
    0
    เริ่มแล้วๆๆๆเย๊ๆๆๆ ขอบคุณพี่ Pae MO ON มากๆสำหรับการประสานงานที่เยี่ยมยอดกับช่างที่เชียงใหม่ ถ้าเสร็จก่อนปีใหม่ จะเอาของฝากไปขอบคุณถึงที่เลยนะคะ สาธุขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณทุกๆกำลังใจจากทุกท่านในคลับ ที่ช่วยแนะนำทุกๆเรื่อง ทุกคนน่ารักที่สุดเลยค่ะ #ดีใจจังเล๊ยยย #ฝาสูบ #เกียร์ #ภายใน #letsrock

2. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    ดีใจด้วยคร้าบขอให้เสร็จไวๆ

3. Jaruwit Punya

Jaruwit Punya Guest

0
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ

4. Siriwan Pummarin

Siriwan Pummarin Guest

0
    0
    0
    ดีใจด้วยคร่า

5. Nac Thecrow

Nac Thecrow Guest

0
    0
    0
    เสร็จเร็วๆๆนะครับ

6. Coolkris Sadapon

Coolkris Sadapon Guest

0
    0
    0
    อู่ไหนในเชียงใหม่ครับขอลายแทง

7. Zahara Zahara

0
    0
    0
    ยังไม่ชำนาญเส้นทางนะคะเดี๋ยวมาแจ้งให้ทราบค่ะ

8. Zahara Zahara

0
    0
    0
    วันนี้ติดเครื่องได้ไม่มีปัญหาแต่น้ำมันเกียร์แห้งหมด สับเกียร์แล้วรถไม่ไป มีใครมีคำแนะนำบ้างไหมคะ

9. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้าน้ำมันเกียร์หายหมด หาน้ำมันเกียร์มาเติมด่วน เดี๋ยวเกียร์จะพัง...

10. Zahara Zahara

0
    0
    0
    กลัวว่ามันจะแห้งไปนานแล้ว ไม่รู้ว่ายังเติมได้อยู่ป่ะคะ

11. Zahara Zahara

0
    0
    0
    พี่เป้ Pae MO ON หลังไมค์ด้วยค่ะสอบถามราคาชุดเกียร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้