ขาย. Neon. สภาพตอนนี้ มีปัญหา. สตาทไม่ติดเกียวกับระบบไฟกล่องไม่พังเพิ่งเปลี่ยน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ยุทธพงษ์ ชวาลา, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขาย. Neon. สภาพตอนนี้ มีปัญหา. สตาทไม่ติดเกียวกับระบบไฟกล่องไม่พังเพิ่งเปลี่ยน กระจกไฟฟ้าเสีย. นอกนั้นปกติ ติดแก๊ส แล้ว ปล.แก้เรื่องระบบไฟได้ ขับได้ปกติ มีทะเบียน. 30000. มารากไปเลย กล่องไฟเพิ่งเปลี่ยนมาไม่เสีย *คอนโซลหน้าคนนั่ง แตกแต่เอากาวอัดแล้ว *แลคเคยเปลี่ยนมา พวมาลัยไม่ตรง แต่ใช้งานปกติ *กระจกบานหน้า ร้าว *กระจกไฟฟ้าเสีย

1. ถ้าล้างละยังพอดูดีครับ ผมจอดไว้สัีก เดือนกว่าได้ ชั่งยังมะว่างซ่อมให้

2. ราคาต่อรองได้ ครับ

3. Wasan Junlon

Wasan Junlon Guest

0
    0
    0
    จะขายออกไหมเนี่ย

4. Pairoj Sangted

Pairoj Sangted Guest

0
    0
    0
    ขายเท่าไรครับ

5. ใครสนราคาเท่าไรโพสเลย. ปล่อยได้ปล่อยเลย

6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    แยกไหมครับ...

7. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    วันพฤหัสจะขึ้นไปเหนือว่าจะเข้าไปดู อยู่แถวไหนครับ..

8. ถ้าผมจะขาย 25000 มีใคร สนมั้ย

9. Wasan Junlon

Wasan Junlon Guest

0
    0
    0
    ราคาตกแบบนี้เก็บไว้เถอะ ขายไปก็ไม่ได้อะไร

20000 มีใครเอามั้ย ถ้าซ่อมกะไม่ถึง 2 หมื่น มีทะเบียน ประเด็นผมอยากขายเพราะว่าแถวนี้หาช่างซ่อมยาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้