ใครต้องการสั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับตามรูปข้างล่างนี้(ขอยืมรูปรถเพื่อนในคลับนะคะ)...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 2 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ใครต้องการสั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับตามรูปข้างล่างนี้(ขอยืมรูปรถเพื่อนในคลับนะคะ) วันอาทิตย์นี้จะแวะไปตัดให้ค่ะ รบกวนโอนเงินไม่เกินวันเสาร์นี้ สติ๊กเกอร์มี 2 แบบ 1.สะท้อนแสง3M 250 บาท 2.ธรรมดา 100 บาท ค่าจัดส่ง 30 บาทเท่ากัน สนใจลงชื่อไว้จะส่งรายละเอียดการโอนให้ใน inbox นะคะ **รอบนี้ส่งให้วันอังคารนะ เพราะวันจันทร์ไปรษณีย์ปิดหยุดชดเชยค่ะ** ***จัดส่งทางไปรษณีย์หรือมารับเองที่งานมิตติ้งครั้งหน้าเท่านั้น**

2. Pangki Ka

0
    0
    0
    ปล...เอามาโพสต์บ่อยๆ ไม่ได้อยากได้กะตังนะคะ เพราะไม่ได้กำไรอยู่แล้วราคาสติ๊กเกอร์ที่ไปตัดเท่ากะที่บอกไว้เลย เห็นว่ามีเพื่อนในคลับสั่งพอดี จะได้ไปทีเดียว ไม่เสียเที่ยว ^^

3. มาโพสต์บ่อยนี่แหละดีครับ ผมอยากเห็นคนในคลับเราติดทุกคนอ่ะ เวลาขับรถเจอถ้ามองแล้วมีสติ๊กเกอร์แป๊ะไว้ก็รู้เลยว่าอยู่ในคลับเรา

4. สั่ง 1 แผ่น แบบ 3M โอนเงินทีไหนครับ

5. Pangki Ka

0
    0
    0
    เดี๋ยวส่งรายละเอียดให้ inbox นะคะ :)

6. Pangki Ka

0
    0
    0
    ส่งให้แล้วนะคะ Theerasak Premsiri

7. ขอโทษที่พอดีไม่ไดเปิดคอมเลยมั่แต่ซ่อมรถอยู่ ทำครั้งไปแจ้งด้วยนะครับ

8. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไปอีกทีประมาณเสาร์หรืออาทิตย์หน้าค่ะ โอนก่อนวันเสาร์หน้านะคะ ^^

9. Domon Man

Domon Man Guest

0
    0
    0
    รถผม รถผม

10. Pairoj Sangted

Pairoj Sangted Guest

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับ จะเอามาติดมั่ง

11. Pangki Ka

0
    0
    0
    อันนี้เป็นโพสต์เก่าแล้วค่า สำหรับสติ๊กเกอร์คลับ มีไฟล์อยู่ในเอกสาร สามารถโหลดเอาไปตัดเองได้เลย ขอแค่อย่าจฝนำไปดัดแปลงก็พอค่ะ ^^

12. Pairoj Sangted

0
    0
    0
    อ๋อ ไม่ได้ดูวัน55

13. Pairoj Sangted

0
    0
    0
    ขอไฟล์เอกสารหน่อยครับ

14. Pangki Ka

0
    0
    0
    โหลดได้จากในกลุ่ม file -> neon_ok (ชื่อไฟล์) ได้เลยจ้า

15. Pairoj Sangted

0
    0
    0
    ครับๆขอบคุณครับ

16. Kornchai Kosit

Kornchai Kosit Guest

0
    0
    0
    ยังมีขายอีกรึเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้