สวัสดีครับ...เดิมที่สุด ติดแก๊สด้วย เพิ่งได้มาไม่นานนี้ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Artit Sompan, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Artit Sompan

Artit Sompan Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ...เดิมที่สุด ติดแก๊สด้วย เพิ่งได้มาไม่นานนี้ครับ

2. Beer Keawduangta

Beer Keawduangta Guest

0
    0
    0
    เวทเทอร์ การ์ดคับ อิอิ

3. Jirayu Janruksa

Jirayu Janruksa Guest

0
    0
    0
    แม็ก,โหลด,ปีกนกหลังซับเฟรม,ค้ำล่าง,ท่อ,ล้ำหน้า,กันสาดแล้วแต่ชอบนะคับ,ไฟตัดหมอก,กระจังหน้าซิ่งๆมีอยู่หลายแบบคับลองหาดู,ติดฟีมส์สีสวยๆหน่อยอันสุดท้ายทำสีใหม่ทั้งคัน ผมว่ามันเยอะอยู่นะคับถ้ายังไงค่อยๆเก็บไปทีละอย่างแล้วกันคับน้ำมัน มันแพงขอให้มีความสุขกับการแต่งรถนะคับ

4. Artit Sompan

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ...คงต้องค่อยเป็นค่อยไปล่ะครับ...

5. ผมก้เพิ่งไปจับมา แบบนี้ สีนี้เลยคับ

6. ขอถามพวกพี่ๆหน่อยได้ไหมคับ ว่ากันชนหน้าหลังปี2.000 ใส่กับปี97ได้หรือเปล่า ฝาท้ายด้วยอ่าคับ ขอบคุนครับ

7. Artit Sompan

0
    0
    0
    จับมาเท่าไรครับ บอกหน่อยได้ใหม

8. 120.000 ครับ ทำช่วงล่างอีก18.000ครับ

9. Artit Sompan

0
    0
    0
    เท่ากันเลยครับ แต่ของผมช่วงล่างยังOK

10. ทีแรกผมก้ไม่รุ้ว่าท้ายปี97มันไม่เหมือนปี00 พอซื้อมากละก้อยากเปลี่ยน พี่พอจะรู้ไหมครับว่าใส่ด้วยกันได้ไหม

11. Artit Sompan

0
    0
    0
    ผมก็ไม่มีความรู้เลยครับ เพิ่งเริ่งครั้งแรกครับ

12. เหมือนกันเลยครับ ขอให้ได้รถมาเป็นอันพอใจ 5555555

13. Artit Sompan

0
    0
    0
    ใช่ครับ...ผมซื้อมายังขับไม่เป็นเลย 5555

14. Artit Sompan

0
    0
    0
    ซื้อมาแล้วก็ขับเลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้