ไฟถอยหลังไม่ติดครับ หลอดไม่ขาด ฟิวส์ใต้เข่าไม่ขาด มีอะไรแนะนำให้เช็คอีกมั้ยครับ?...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย วราวุฒิ ปุกก์, 31 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟถอยหลังไม่ติดครับ หลอดไม่ขาด ฟิวส์ใต้เข่าไม่ขาด มีอะไรแนะนำให้เช็คอีกมั้ยครับ? ปล.ยังไม่อยากไปรบกวนช่างที่อู่น่ะครับ งานเล็กๆน้อยๆ กลัวเสียเวลางานเขาครับ เผื่อว่าแค่เล็กน้อยพอแงะๆเองได้ แต่ถ้าเยอะก็ไปอู่ล่ะครับ ขอบคุณครับ

1. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    สวิทตรงขาเบรค เช็คยังครับ

2. ไฟถอยหลังอ่ะครับTao

3. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    กำโทดทีพี่ไม่ทันอ่าน นึกว่าไฟเบรค

4. ถ้ามีตัววัดลองเช็ดดูก่อนว่าเวลาใส่เกียร์ถอยแล้วไฟมาที่ขั้วไฟถอยไหม

5. จะได้รู้ครับว่าไฟมาหรือไม่จะได้เช็ครายละเอียดต่อไป

6. สวิตตรงใต้เกียร์ในห้องเครื่องเสียรึเปล่าคับ รถผมเคยเป็น

7. Santipong Santi

Santipong Santi Guest

0
    0
    0
    สายไฟขาดป่าว

8. Aun Vtec Sai

Aun Vtec Sai Guest

0
    0
    0
    สวิทช์เกียร์ถอยป่าวครับ

9. Tanapong Nuie Nakrub & Aun Aun หมายถึงสวิทซ์ที่คันเกียร์ในห้องโดยสารใช่มั้ยครับ?

10. Santipong Santi พี่มุดดูใต้ท้องรถหมดแล้วกอล์ฟ สายไฟยังปกติดีครับ ตอนแรกก็คิดว่าหนูกัดรึปล่าว.

11. Aun Vtec Sai

Aun Vtec Sai Guest

0
    0
    0
    เกียร์ออโต้หรอครับ รึธรรมดา สวิทย์ยุที่เกียร์ครับ

12. auto ครับ แฮะๆ บืมบอก

13. Santipong Santi

Santipong Santi Guest

0
    0
    0
    ตัดท้ายออกเลยเอาek9ต่อแทน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้