....ขอความร่วมมือ...สมาชิกทุกๆท่านในกลุ่มของเราไว้สักนิดนะครับ......

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย QS Estimate Jai, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    ....ขอความร่วมมือ...สมาชิกทุกๆท่านในกลุ่มของเราไว้สักนิดนะครับ... เนื่องจากบางครั้งกระผมเห็นข้อความที่โพส...หาของเดิม หาของแต่งซิ่ง...หรือจะแลกเปลี่ยนของแต่งใดๆก็ตามในกลุ่มของเราแล้วเป็นที่มาของการซื้อขายของกัน...ในฐานะตัวแทนกลุ่ม...กระผมจะขออนุญาติลบข้อความที่โพสแล้วนำไปถึงการที่จะ...ซื้อ-ขายของกันเกิดขึ้นในกลุ่ม...(จะพิจารณาและไตร่ตรองทุกโพสก่อนที่จะทำการลบ)รบกวนสมาชิกทุกๆท่านให้ความร่วมมือและเข้าใจกลุ่มของเรา EK Group มา...ณ...ที่นี้ด้วยนะคับ...เพื่อตอบโจทย์ของกลุ่มเราที่จัดตั้งขึ้นมาไม่อยากให้มีการซื้อ-ขายของกันเกิดขึ้นในกลุ่ม... ...ด้วยความเคารพสิทธิกับสมาชิกทุกๆท่านครับผม...

2. A Noodle Cool

A Noodle Cool Guest

0
    0
    0
    รับทราบค่ะ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้