โทดนะคับ พี่ๆ เพื่อนๆ คือผมนึกได้อย่างนึงที่เป็นข้อสงสัยมานาน ถามใครก็ไม่มีใครรู้...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ob Hombre Gederoso, 20 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    โทดนะคับ พี่ๆ เพื่อนๆ คือผมนึกได้อย่างนึงที่เป็นข้อสงสัยมานาน ถามใครก็ไม่มีใครรู้ เลยลองมาถามดูคับ คือว่าใครเคยดูหนังเรื่อง the fast รถ GTR สีน้ำเงิน ตอนเปิดตัวหนังอะคับ มีอยู่ตอนนึงที่มันมีควันพ่นฟิ้วๆ แถวๆล้อหน้าอะคับ มันคืออะไรคับ Thank you

1. จอดรถ แล้วกดในตัส ผิดถูกขอโทษด้วยคับ

2. ยิงไนตัส ครับ..

3. ฮ๊าาาา!!! แบบว่ากดทิ้งเล่นเหรอคับ

ใช่ครับ เมื่อก่อนที่คลอง5 โอ ซิกแนล กดโชว์ประจำก่อนเข้าจุดสตาร์ท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้