+++ เรื่องประชาสัมพันธ์ศิษเก่า ปทุมคงคา ครับ +++

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย 3sgte, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    [COLOR="navy"]เนื่องจากในวันที่ 16 สิงหาคม 2551 จะเป็นวันครบรอบสถาปนาโรงเรียน
    ปทุมคงคา จึงมีการจัดงานชุมนุมศิษเก่า ขึ้นจึงขอเชิญ เพื่อนๆ พี่ๆ ที่เป็นศิษ
    เก่า คืนสู้เย้า ณ. สนามโรงเรียนปทุมคงคา ในเวลา 15.00 น.จนถึง 20.00 น.
    มีการเเข่งขันกีฬาฟุตบอลของศิษเก่า ซึ่งเป็นทีมชาติ เเละในช่วยเย็น[/COLOR]
    จะมีการเลี้ยงอาหาร ฟรี ย้ำครับว่า ฟรีจริงๆ ครับ
    ถ้าเป็นไปได้ให้เเต่งชุดนักเรียน ปักหน้าอก ว่า ป.ค. เเล้วตามด้วยเลขประจำตัว
    กันมาเลย เพื่อรำลึกถึงสมัยที่ ยังเป็น นักเรียนครับ

ขอฝากประชาสัมพันธ์เพื่อนๆ น้ำเงิน ฟ้า ทุกท่านเจอกันที่ โรงเรียนครับ

2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
  3. GAP G28

GAP G28 New Member Member

8
    0
    0
    ช่วยดันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้