รบกวนพี่ๆ อยากถามว่ามีใครทำแบบนี้บ้างค่ะ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย pit_tk, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pit_tk

pit_tk New Member Member

5
    0
    0
    คือบางวันอยากเติม น้ำมันเบนซิน 95 และบางวันอยากเติม แกสโซฮอล 95 ในรถคันเดี่ยวได้ไหม รถจะเป็นอะไรรึเป่า...รบกวนด้วยนะค่ะ

:confused::confused::confused::confused::confused:

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ถามว่าได้ใหม.....ได้คับไม่เป็นอะไรแต่ก็อย่าบ่อย
    ถามว่าดีใหม....เติม.แกส์โซฮอล 95 ถ้าอย่างนั้นเติมเบนซิน91ดีกว่า
    รถผมก็เติมเบนซิน91อยู่คร๊าบ:D

3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ตัวผมเติมมาปีกว่าแล้วสลับกันเติม95กับโซฮอล มามีปัญหาไรนะ
    แก๊สโซฮอลไม่ผิด 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้