ผมขอขอบคุณท่านที่อนุญาตให้ผมเข้ากลุ่มครับ...ผมเป้ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ธนพงษ์ พันธุ์เสือ, 7 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขอขอบคุณท่านที่อนุญาตให้ผมเข้ากลุ่มครับ...ผมเป้ครับ

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับพี่ๆน้องๆชาวนีออนทุกท่านเลยค่ะ

2. อยากถามคนที่เปลี่ยนเครื่องแล้วครับ ว่ามีปัญหามั๊ย จะขายก็เสียดายครับรถยังสวยอยู่เลย ใช่ก็ไม่ได้ต่อทะเบียนจอดเฉยๆมา 11ปี...

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เครื่องเป็นอะไรละครับ จะเปลื่ยนทำไม...

4. เครื่องเดินไม่เรียบครับโดนช่างหลอกมาหลายรอบ เปลี่ยนไปหาช่างที่มีจรรยาบรรณก็ดีอยู่พักเดียว ตอนนี้เกียร์พังมาสองปีแล้วครับ

5. ติดแก๊สมาสี่ปีวิ่งได้ไม่ถึงพันโลก็จอดยาวเพิ่งล้างเมื่อสองวันนี้เอง เพราะวิ่งแก๊สก็น็อค วิ่งน้ำมันก็น็อค

6. Pae MO ON

0
    0
    0
    อาการเป็นยังไงครับ

7. มันเหมือนแบ็คครับตอนใช้แก๊ส สลับกะอาการเหมือนแก๊สท่วม

8. Pae MO ON

0
    0
    0
    มิกเซอร์หรือหัวฉีดครับ

9. นี่คือสภาพก่อนล้างน่าสงสารมาก

10. หัวฉีดของบรูเม็กซ์ครับ

11. กดปุ๊บดังพล็อคๆ แล้วก็จะดับครับ

12. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลองจูนเก็บ แล้วก็เช็คพวกสายแวค ไม่น่าอยากเท่าไรครับ

13. จอดจนหนูกัดข้างในเละจะหมดแล้ว

14. ใจก็รักอยู่ครับเครื่องเดิม

15. Pae MO ON

0
    0
    0
    งั้นต้องไล่ยาวเลยครับ สายไฟคงไปเยอะแล้ว.

16. Pae MO ON

0
    0
    0
    เพราะเคยเจอบางคันหนูกัดสายไฟ ต้องไล่ใหม่หมดเลยครับ...

แล้วรุ่นนี้ใช้แก๊สแล้วดีมั๊ยครับ เพราะน้ำมันคงสู้ไม่ไหว จะขายทิ้งก็ไม่ได้อะไร ชอบมันด้วยหุ่นสวยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้