BlackCoupe เข้าลัทธิเมืองนอกครับ :) :)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 8 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    พดดีพึ่งได้ของมาไม่นานนี้เอง เลยเอามาให้ชมกันครับ จาก Password JDM

เข็มขัดซิ่งก็มี :p

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    แล้วที่นั่งอยู่บนรถนั่นสั่งมาด้วยรึปล่าวจ๊ะ :D:D

3. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เจ้าพ่อผู้นำด้านแฟชั่นจริงๆครับนายซี แจ่มเลยนะครับ:D

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ได้ข่าวมาว่าเป็นคนทำความสะอาด เช็ด ถู รถนายซีให้เงางามตลอดอ่าครับพี่สิท ชาวเอสไอไปหามามั่งกันคนสองคนไหมครับพี่สิท อิอิอิ:D :D ;) ;)

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    รถคุณ ซี นี่สวยได้ใจจริงๆ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แนวจริงๆครับ อยากได้ ไอ้ที่อยู่บนกระโปรง eg มั่งอ่ะ

7. *-* BENZ _ Si *-*

298
    6
    0
    ตอนพิมพ์ข้อความสงสัยพี่ตามไม่อยู่ข้างๆแน่เลยครับ ระวังโดนเด้อพี่เบส อิอิอิ:D :D

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยๆมากๆเลยครับ

9. เสื้อดำ กระโปรงเหลืองนี่สั่งนานไหมครับ กว่าจะได้

10. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0

ของคนอื่นเค้าไป จิ๊กเขามาพี่ แฮะๆๆ :D :D :D

11. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    มีแต่ของหายากนะครับน้อง ถ้าเหลือๆ แบ่งพี่ด้วยคนนะครับ สวยๆทั้งนั้นที่น้องหามา สุดยอดนับถือ

12. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    แจ่มจิงๆ

13. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    สวยทุกวันๆ....^^

14. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    สวยงามครับ

15. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    เมกาสุดๆๆ ต้องยกให้คันนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้