meetingอย่างเป็นทางการครั้งแรกของ club si northren zone คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 8 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    meeting ครั้งแรกอย่างเป็นทางการของclub si northern zone
    สถานที่ : ร้านหมูจุ่มแม่เหียะ
    นัดหมายคับ
    1.เจอกันเวลาประมาณ 17.30 น. ช้าได้ไม่เกิน6 โมงเย็นค้าบ ที่ร้าน94ริมปิง ตรงข้ามโรบินสัน ในวันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคมนี้นะคับ
    2.เราจะมีการแจกสติ้กเกอร์คลับคนละ2ตัวนะคับสําหรับติดด้านซ้าย-ขวา เก็บตังสําหรับค่าสติ้กเกอร์คลับคนละ 50 บาท คับ พร้อมติดให้เลย
    3.จากนั้นเราจะขับตามกันไปกินข้าวกันที่ร้านหมูจุ่มแม่เหียะ ตามที่อยู่ในแผนที่กันคับใครมาไม่ทันตามไปที่ร้านเลยคับ
    4.ใครมีเพื่อน มีแฟน แฟนเพื่อน มีชู้ มีกุ้ก มีกิ้ก ก็ชวนมาได้นะคับมากันเยอะๆหนุกดี
    p.s เชิญเพื่อนๆ ที่สนใจ ไปพบปะ พูดคุยกันนะคับ อยากเห็นคนที่อยากเห็นคนขับคูเป้ในเชียงใหม่ไปกันเยอะๆ คับ ;) ;) ;)
    แผนที่ร้านสําหรับคนที่มาไม่ทันและจะตามไปทีหลังคับ

2. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ตกลงเป็นวันที่19นะ จะได้ทำตัวให้ว่าง
    แฟนไม่มีอะไปหาเอาแถวๆนั้นได้ปะ

3. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    ยินดีร่วมแจมอย่างแรง พี่หนึ่งไปเที่ยวแถมบ้านผมบ่อยๆนะพี่ ร้านตรงข้าม Picasso อ่ะ

4. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หวาดดี ชาว Club Si เชียงใหม่ ท่าน อิ อิ

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    สาวๆเชียงใหม่น่ารักเยอะนะครับ ไม่น่าจะอยู่โสดถึงทุกวันนี้หนา ผมยังอยากมีบ้านอยู่ที่เจียงใหม่เลยครับ อากาศดี สาวสวย อิอิอิ:D

6. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    บ้านเฟรมอยู่แถวนั้นเหรอ ลัดดารมห์หรือเปล่า

7. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    น่านนนนนๆๆๆๆๆ ซี เอ้ยยยยยยยยยยยย ขับรถไปเชียงใหม่กัน ปะ ไปมีทติ้งกับเค้า สาว สวย ขาว อวบ อื๋ม สยึม กี๊ย เลยนะเนี้ยยย คอน เฟริมมมมมมมม

8. FaMe~*`

43
    0
    0
    ไม่ใช่ลัดดารมณ์ ครับ แต่เปงหมู่บ้านล้านนาวิว ซอยเข้าหมู่บ้านอยู่ตรง u trun ตรงร้านซิมิรันทะเลสด เก่าอ่ะครับแหมไปเที่ยวแถวนั้นเกือบทุกวันเลยนะ

9. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    ไปทําอะไรแถวนั้นหว่า.....มีไรดีๆบอกน้องๆมั่งนะพี่หนึ่ง:confused: :confused: :confused:

10. FastAndFurious

80
    0
    0
    บอกไม่ได้ครับเป็นความลับทางราชการ

11. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    เจอกันครับที่94 แต่อาจจะไปทานต่อด้วยไม่ได้นะงับ ยังไงก้อเจอกาน

12. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เอาขึ้นมาปักหมุดไว้ให้นะครับ

จะได้หากระทู้ง่ายๆ
    :D :D :D

13. FaMe~*`

43
    0
    0
    ขอบคุณพี่สิทมากมายครับ

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ขอให้จดจำมีตติ้งครั้งแรกไว้เลยนะคะ ถ่ายรูปเก็บไว้เยอะๆด้วยนะ
    รู้สึกยินดีมากๆที่ตอนนี้ ClubSi ของพวกเราได้มีกลุ่ม Northern Zone ขึ้นมาแล้ว
    ก็ขอให้มีตติ้งอย่างสนุกสนาน เหนียวแน่นกันไว้นะ ถ้ามีโอกาสคงได้มีตติ้งร่วมกัน

ปล. ทำไมได้ Sticker สองด้านเลยอะ รุ่นวามีแค่ด้านเดียวเองอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2007
  15. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    สติ้กเกอร์นี้ติดกี่ด้านคับ ถ้าติดด้านเดียวนี่ต้องติดด้านซ้ายหรือขวาคับ

16. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ตามรูปคะ คุณมาร์ค

17. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    แจ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ทางเชียงใหม่ พรุ่งนี้ไปรับสติ๊กเกอร์แบบทางกรุงเทพใช้กันได้ที่ น้องหน่ำเลี้ยบนะครับ กลัวจะรอนานผมเลยจัดส่งแบบด่วนที่สุดโดยทางรถไฟจากสถานีพิษณุโลกถึงปลายทางสถานีรถไฟเชียงใหม่ในช่วงเช้าๆรับของที่ห้องรับ-ส่งได้เลยนะครับผม:D

19. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอบคุณมากนะ เบ๊นซ์ ที่อุตส่าห์เป็นธุระเรื่องสติกเกอร์ให้จนเรียบร้อย
    ทางเชียงใหม่คงสบายใจได้แล้วนะคะ ครอบครัวเดียวกันช่วยเหลือกันได้อยู่แล้วคะ

20. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ขอบคุณน้องวา - BENZ มากเลยนะครับที่เป็นธุระจัดการให้ :):)

21. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    วันที่19 อย่าลืมไปลงประชามติรับร่างรัฐธรรมนูญกันก่อนนะคับแล้วค่อยมาเจอกันตอน5โมงกว่าๆ-6โมงเย็นคับผม

22. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ชาวเชียงใหม่น่าทั้งนั้น

23. FaMe~*`

43
    0
    0
    ผมอายุไม่ถึงเลยอ่า ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้