เสาร์นี้ใครไป ครอง 5 บ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย apple_auto, 3 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    เผื่อจะเจอกันน่ะครับ จะได้มีเพื่อน:D :p :D

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมคงไม่ไปอะ เพราะผมไปเอาถ้วยมาแล้ว

3. ไปพรุ่งนี้สิครับ รายการใหญ่ด้วย ผมก็ไป........

4. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่เอ๋ฝากระโปรงดำอ่าพี่ทำมาเท่าไหร่ ดุดีหวะพี่แล้วใส่กระจังหน้าดำน๊ะแหล่มเลย

5. ฝาไม่ได้พ่นดำน้ะกาน เอาไปเคลือบมาน่ะเหอๆ แต่ตอนนี้ถอดออกแล้วง่ะ...

6. Net88

Net88 New Member Member

12
    0
    0
    ไปครับถ้าฝนไม่ตกนะครับ

7. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่เอ๋กระจังหน้าด้วย
    ผมได้สติ๊กเกอร์แล้ว ตาเอ็มทำให้

8. เอามาเผื่อหน่อยดิกาน เดี๋ยวเอากะจังไปให้..........

9. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    ถ้าฝนไม่ตก จะลองไปวิ่งดู รถยังไม่ลงตัวสะดุดอยู่เลยเศร้าแต่คงเล่นขำๆๆไปแก้เซ้ง แต่จะไปดูรุ่นใหญ่ๆๆวิ่งเยอะจิงๆๆ

10. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    งานเข้าคับไปไม่ได้....

11. ไปครับ วันนี้.....

12. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่เอ๋ ก็ไปที่ร้านตาเอ็มดิหรือฝากตานันเอาให้ก็ได้อยู่ใกล้กว่าผมอีกอ่า
    เดี๋ยวโทรไปคุย

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ปายกัน

:sad:

14. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ปายสนามอีกละ พี่เอ๋ก็แวะไปที่ร้านตาเอ็มเลยสิ

15. อดไปตามเคย

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อดตลอดอะพี่ งานเข้าอะดิ

17. ผู้ปรกครองอยู่บ้านกันสิถ้า เหอๆๆๆ.......

18. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    แล้วมีใครไปมั่งเนี่ย

19. ผมไปมาครับ

20. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ผมไม่ได้ไปเพราะสาวๆเยอะเลยไม่ได้ไป

21. ผมไปทุกงาน แต่ไม่ได้วิ่ง 2 งานและ เซ็งจิงๆๆ เสาร์ที่ผ่านมา ยกเลิกเฉยเลย เก็บรถไว้จัดอันดับ เรสทรัค เดือน กันยา แล้ว

22. สงสัยเหมือนกัน เค้ายกเลิกทำไมครับ.....

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ....งงงงง....

24. ผมไปดูที่ Seacon มาแข่ง Drift กันมันส์โค_ร

25. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    มันส์อยู่แล้ว

26. อูยย..ซิ้ดด มันจิงๆ.........

27. ตอนแข่งรุ่นไดเร็ก มีคันนึงทำน้ำมันเครื่องเลอะ แทร็ก และยังเหลือกระบะอีกรุ่น
    นึง นิวเทินโปร แต่ไหงจู่ๆๆ รถเก่งมาวิ่งก่อน ก็เอะใจแล้ว พอสัก 5 ทุ่มไปถาม
    ยังไม่วิ่งอยู่มั้ยแต่ละคันมาไกลๆๆทั้งนั้นเลย ทางสนามบอก เวลาไม่พอ
    สนามปิดเที่ยงคืน คงจะยกเลิกรุ่นนี้ แต่ละคนก็เลยกลับกัน พอกลับมา
    เพื่อนที่อยู่ บอกสนามปิด ตี 2 ก็ไม่รู้ว่าเพราะอารัยอะ

28. เซ็งเลย ยังดมควันไม่อิ่มเลย ปรกติสนามปิดตีสองตลอดเลยนี่คับ

29. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อันนี้หมายถึงผับใช่มั้ย :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้