สอบถามพี่ๆค่ะ ลูกปืนล้อหน้าเสียมีอาการล้อผืด ไม่ทราบว่าหาอะไหล่ได้ที่ไหน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Angels Gabriel, 15 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Angels Gabriel

Angels Gabriel Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆค่ะ ลูกปืนล้อหน้าเสียมีอาการล้อผืด ไม่ทราบว่าหาอะไหล่ได้ที่ไหน แล้วใช้ของยี่ห้อรุ่นอื่นแทนได้มั้ย พอดีอยู่ต่างจังหวัด ขอบคุณมากค่ะ

2. Chock Up

Chock Up Guest

0
    0
    0
    อุดม ออโต้ ช้อป

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เบรคติดหรือเปล่าครับ...

4. Angels Gabriel

0
    0
    0
    เวลาวิ่งมีเสียงดังมากมาจากล้อหน้าด้านขวา และรถไม่ค่อยวิ่ง ไปให้ช่างเช็ดมาเค้าบอกเป็นที่ลูกปืน หรืออาจเป็นมากกว่านั้น >p>

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้าอย่างนั้นก็น่าจะเป็นที่ลูกปืนล้อแล้วละครับ

6. Angels Gabriel

0
    0
    0
    ประเด็นคือไม่มีอะไหล่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้