เสร็จเเล้วนะครับ ลงเครื่องk20a4 honda stream...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatpong Harnharuiharn, 16 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จเเล้วนะครับ ลงเครื่องk20a4 honda stream นานหน่อยเพราะช่างไม่เคยลงละต้องเเปลงค่อนข้างเยอะ วนลองขับไปวิ่งดึมากครับ ปล.เสียงเครื่องดังมาก

1. ถ่ายวีดิโอมาชมบ้างน่ะครับ

2. มีเสียงอะครัชเดวผมอินบ๊อกไปนะครับ

3. อืนบอกซ์ไปให้ละนะครับ

4. งบเท่าไหร่ครับ ทำไป อยากทราบครับ เผื่อเป็นแนวทาง

5. อินบอกซ์คับบ

งบเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้