มิตติ้งเสาร์ที่ 8 กันยายน 2550 ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    คงจะเป็นที่เดิมครับปั๊มเจท ม.กรุงเทพรังสิต ครับ ตั้งแต่ 5.00 เย็นเป็นต้นไปครับ แล้วเจอกันนะครับสมาชิกใหม่และเก่าครับ

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    งานนี้....มากันเยอะๆนะคับ ใครยังไม่เคยมาก้อ...แบ่งเวลามาเลยคับ

- ใครยังไม่ได้สติ๊กเกอร์ ก้อโพสบอกนะคับ จะเตรียมไป ครั้งนี้เท่านั้นคับ

- ใครยังไม่ได้ลงชื่อแข่ง.....ก้อเตรียมค่าสมัครมาได้เลยคับ

- งานนี้...จะสรุปสี....ของเสื้อคลับ และ ไซส์...ของแต่ละคนเลยนะคับ ใครพลาด.....ก้อยาวเลยนะคับ

แล้ว.....เจอกันคับ.................อิอิ

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    รับงานครับ อิอิ(รับทราบครับ)

4. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    รับแซบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ(ท่าให้ดีคืนนี้ต้องมีเมา) เอิ้กๆ

5. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    อยู่ได้ไม่นานนะครับ

6. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    รับทราบครับผู้จัดการคลับ

7. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    เซ็งเลยอ่า อดไปอีกแล้วคับ ยังไม่เคยได้ไปกะเค้าสักครั้ง เสาร์นี้ก็ดันไม่ว่างอีก แต่อยากได้ สติ๊กเกอร์น่ะ อิอิ

8. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    อยากได้ก็ต้องมาคับไม่มาก็ไม่ได้ จบข่าว

9. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    ทราบบบบบบบบบบ..................................+++++++++++++++

10. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า ....... ตัวจริง เสียงจริง.......เลยนะคับ นายอั้ม 555

ไอ้เรื่อง....สติ๊กเกอร์เนี่ยยยย มันเป็นเรื่องรอง การคบกันด้วยใจ....เนี่ยสิ เป็นเรื่องใหญ่ ( ข้อความนี้...พี่น้องหน้าแหลมจำได้ขึ้นใจทุกคน )

คือ....บางคน มามิตติ้งเกือบปี เพิ่งได้ติ๊กเกอร์ เมื่อคราวที่แล้วเอง

ส่วนอีกคน.....มามิตติ้ง และรู้จักกันมา 4 ปี มันยังไม่เอาเลยไอ้ " สติ๊กเกอร์ " เนี่ยยยยย

11. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    รับทราบคร๊าบบบบบบ

12. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    เซ็งเลย....ตำรวจบ้านไม่ยอมให้ไปอ่ะ....แต่ขอให้สนุกนะครับ

13. wut_chon

wut_chon New Member Member

7
    0
    0
    พอดีวันทำงานเลย..อยากไป..แต่คงดึก.....กลัวจะเลิกกันเสียก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้