เข้าเกียรแล้วไม่เดินหน้าไม่ถอยหลัง ซ่อมได้ไหม แพงไหมคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย YodLikhit Tingnongnoi, 17 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เข้าเกียรแล้วไม่เดินหน้าไม่ถอยหลัง ซ่อมได้ไหม แพงไหมคับ

1. ซ่อมได้ครับ แต่ราคาก็ต้องมีสองหมื่นขึ้นไปครับ สำหรับอู่ที่ผมรู้จักครับ

2. อู่อบู่ที่ไหนครับ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ลองดูก่อนว่าเป็นที่อะไร. แต่ถ้าจะโอเวอร์ฮอลล์ใหม่ก็ต้องมีเกือบๆสองหมื่นอยู่แล้วครับ

4. อู่อยู่ชลบุรีครับ แต่แนะนำอย่างช่างเป้ครับว่าควรเช็คให้ดีก่อนครับ เพราะราคาค่อนข้างสูงครับ

5. ขอบคุณคับ.. จะลองเช็คก่อนดูคับ

สอบถามพี่ๆหน่อยครับ ปั๊มครัชล่าง นีออน เกียร์ธรรมดา หาซื้อที่ไหนได้ครับ แล้วถ้าแปลงหรือจะใช้ของอะไรเทียบได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้