*** อยากถามเรื่องมิ๊ตติ้งง***

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย earthbkk, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    จะ จัด มิตติ้ง ไปที่ไหน กาน อ่ะคับ คลับเรา ไปใกล้ๆ ก่อน ก็ได้น่ะ คับ อิอิ ช่วงไหน ผม อยากรุ้ อยากเจอพเื่อน พ้อง คน ขับ คลิ๊ก อ่าๆๆ มาเเลกเปลั้ยนความคิดเหน กันน่ะคับ เเลว้ คัย ดู เเล เรื่อง การ มิ๊ตติ้ง อ่าคับ ขอบคุน มาก คับ พี่ๆๆ

2. earthbkk

93
    2
    0
    เพื่อนๆ อยากไป มิ๊ตติ้ง กานที่ไหน บ้าง อ่ะคับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามาอัฟ ที่ไหนเอย บอกด้วยนะ!!!!!

4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    นั่งกินข้าวยามเย็นที่ไหนซักที่ กำลังดีครับ ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน

5. earthbkk

93
    2
    0
    อยากถาม พี่ต้อมหน่อยคับ ว่า ใส่โช๊คหน้าของ Dio zx ได้ด้วยหล๋อ ครับ ต้อง แปลงอะไร รึ ป่าว

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    บุกๆๆๆ บ้า พี่ ใบ ตองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เดี่ยวหาสถานที่ก่อนนะครับ หาได้แล้วจะมาบอก

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับผม

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ช่วงนี้ฝนตก เดี๋ยวรถไปโชว์ไม่แจ่มนะ อิ อิ อิ

10. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เหอๆ ตก ไม่ ตก ไม่รู้ แต่ อย่าให้ ตร. ตก มา หน้า รถ ละ กัน ตะกี้ ไป ดู สถานที่ เรียน รด. มา
    จะเอ๋ เจอด้าน แต่งง เลย งิ ไม่โดน เรียก อ่ะ เหอๆ ดี ที่ ปิดไฟ กะพิบทั้ง แต่ หวมก อ่ะ
    เต็มๆ เลย โดนเรียก ที จบ เลย 500 -*- แต่ ดีที่ไม่โดน เป็น เพราะ ติกเกอร์ ด้าน หลัง ป่าว เนี้ย
    555+ แต่ทำไอวันที่ไป หาเพื่อน มัน โดนว่ะ งง วุ่ย - -

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    อาทิตย์ที่ 29 บ่าย 4 โมงเย็นใครสะดวกบ้างครับ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
  13. GAUSS

4,354
    50
    48
    ok ได้ หยุดอยู่แล้ว เสาร์ อาทิตย์ อิ อิ อิ อิ

14. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ตอบทาคูมินะ ตัวนี้โชค ZX ของแท้ ฉะนั้นตัวแกนโช๊คจะใหญ่กว่าของเดิมอยู่ 1 mm ครับ ต้องส่งให้มือมีดเจี๋ยนด้านบนของแกนออก (กลึงล้างผิวออก) แต่ถ้าไม่อยากกลึงก็ต้องถอดแผงคอไปคว้านออกครับ ร้านที่คว้านเสื้อสูบได้น่าจะทำได้ ส่วนข้าน้อยเลือกวิธีแรกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้