Daihatsu Club Meeting 26/08/50

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club Meeting :cool:
    วันอาทิตย์ ที่ 26 สิงหาคมนี้
    สถานที่ สนามพีระ เซอร์กิต พัทยา
    เวลา พบกันจุดพักรถ มอเตอร์เวย์ เวลา 06.00 น.
    ออกเดินทาง เวลา 06.30 น.
    ขอความกรุณา ตรงต่อเวลากันหน่อยนะครับ เพื่อนๆ :mad:

กิจกรรม
    เพื่อน ๆ สมาชิกที่ไม่ได้ลงแข่ง คลับเรซ ก็ชมและช่วยเชียร์ เพื่อน ๆ สมาชิกที่แข่งขัน
    รับประทานอาหารกลางวัน ที่ นาเกลือ พัทยา (เพื่อน ๆ คงรู้ว่าร้านไหนนะ:D )
    ช่วงบ่าย ก็ชมการแข่งขันอื่น ๆ ที่สนาม พีระ เซอร์กิต

แล้วเจอกันนะครับ

2. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    ช่วงนี้ประธานขยันเนอะ ....

3. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    รักเทพนะ แต่มีใจให้เชดมากกว่า ....

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    พี่ๆคร้าบ ขอเวลากลับหน่อยค้าบ ประมานกี่โมงถ้าไม่ดึกอาจจาไปอะคับ ถ้าดึกก้ออด เพราะวันจันทร์เรียนอะคับ

5. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    น่าจะกลับถึงประมาณสามทุ่มน่ะครับ ไม่ต้องกลัวดึก เพราะโต๋ไม่ต้องขับรถ
    ไปรถพวกพี่น่ะ นอนได้เลย อิอิ

6. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    มากันเร็วๆหน่อยนะ.....เด๋วช่วงเช้ามีประชุมนักแข่งด้วย :D ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2007
  7. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    ไปไม่ได้แน่นอนเยย เพราะพี่ชายแต่งงานพอดีคับ วันนั้น ว้าแย่จาง

8. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    โต๋ไปก็ดีนะครับ จะได้ไปคอยถ่ายรูปให้

คาดว่าครั้งนี้คงเกณฑ์ลงกันหมด ส่วนจะกลับดึกมากหรือเปล่า
    อยู่ที่ว่างานเข้าหรือเปล่านะครับ ครั้งนี้เตือนๆกันด้วยให้ไปกันอย่างเป็นระเบียบ
    ถ้าไม่ลืม ฝากณัฐ หาพวงมาลัยกับธูปติดไปด้วยนะ จะเอาไปไหว้เจ้าที่
    เพราะถ้าให้เราจำ .... ลืมแน่นอน

9. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    ได้จ๊ะ ... เดี๋ยวยังไงจะเตรียมไปให้นะ ...

ยังไงณัฐคงจะลงไปจริงๆ แหละ เพราะไม่มีคนถ่ายรูปให้ ส่วนน้องโต๋เมื่อคืนคุยกัน เห็นว่าจะต้องขออนุญาติทางบ้านก่อน ...

แล้วเจอกันนะ

10. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    คราวนี้จะขนอะไหล่ไปให้เต็มรถเลย
    เอาให้เบาะไม่ว่างไว้ก่อน ...555+

11. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    555 คือ น้องส้มซ่า เพิ่งโดน EF โบ สวนมาอะคับ เมื่อกี้นี้เอง เหนแต่ไกลแระ เลยดูดตูดซะหน่อย พี่ปาล์มกดหาย อิๆ ขอบอกว่าแรงจิงคับ อิๆ

เด๋วไปไม่ไปกะลังขอวีซ่าพ่ออยุคับพี่ๆ 555 เด๋วมาบอกนะคร้าบ

12. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ความคิดดี......:D

คราวนี้นั่งตักคนขับแทน...เหอๆ

13. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    คราวนี้จะยุให้ไปนั่งรถปอครับ
    ค่าแก๊สถูก ไม่ต้องช่วยหารค่าน้ำมัน ...อิอิ

14. Tanakron Klinchaem

Tanakron Klinchaem New Member Member

1
    0
    0
    เสียดายน่าจะเป็นสิ้นเดือน

15. G102RS

G102RS New Member Member

5
    0
    0
    เพ่ๆ ครับ จะมาเส้นไหนเอ่ย สุขุมวิท หรือ ไปพาทยาวเลย ผมจะได้รอถูก
    เพราะผมไม่รู้ว่า จะย้อนไปรอพี่ได้ไง งง ผมอยู่ ศรีราชา

หึหึ

16. Emporio

377
    35
    28
    รบกวนโทรติดต่อและนัดเวลากับประธานเลยนะครับ 0813444544
    เนื่องจากว่าช่วงนี้ประธานต้องทำรถให้หลายๆคน คงไม่ค่อยจะว่างเข้ามาดู board

ถ้ายังไงโทรคุยดีกว่านะครับ ใกล้วันจะไปแล้ว เดี๋ยวจะนัดกันไม่ทัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้