ขออนุญาติสอบถามครับ พอดีจะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ออโต้ของเครื่อง B20 ต้องใช้กี่ลิตรครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Sirichai Nuchpoo, 5 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sirichai Nuchpoo

Sirichai Nuchpoo Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติสอบถามครับ พอดีจะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ออโต้ของเครื่อง B20 ต้องใช้กี่ลิตรครับ พอดีพึ่งไปลงเครื่องมาใหม่นะครับ และยี่ห้ออะไรดีครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ

2. Tassanai Nox EK

Tassanai Nox EK Guest

0
    0
    0
    น่าจะ 4 ลิตรครับ. ของศูนย์ดีสุด

3. Sirichai Nuchpoo

Sirichai Nuchpoo Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้