ยินดีกะคุณใหม่และคุณรัตน์ด้วยนะคร้าบ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย pikkoro, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    ยินดีกะคุณใหม่และคุณรัตน์ด้วยนะคร้าบ ขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงาน พอดีผมมีงานด่วนไปสิงค์โปร์เพิ่งกลับมาเมื่อวานนี้ครับ ขอให้ทั้งสอง มีความสุขตลอดไปนะครับ หนักนิดเบาหน่อยก็อภัยกันนะครับ ข้อสำคัญ คือ ความซื่อสัตย์คร้าบผม ขอให้มีลูกจนกว่าจะตั้งทีมฟุตบอลได้เลยนะคร้าบ อิอิ แหม TRITON สีแดง คงแรงน่าดู ไปเที่ยวแล้วเอารูปมาลงอีกนะครับ น่ารักดี

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไม่เอาลอดช่องมาฝาก ไม่ให้อภัย 555555

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ขอบคุณครับ ปิค ไม่ได้เจอกันนานเลยอะ ได้ยินแต่เสียง

4. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    โอ้วว ถึงว่าหายไปนานเลยพี่ปิค

5. pikkoro

158
    0
    0
    ไม่มีลองช่องอ่ะ มีแต่ รอดตายกลับมา อ่ะ น้องเอ เอาป่าวหว่า เสียดายไม่ได้ถ่ายคลิปมา มีคนเกือบโดนรถเมล์หนีบหัวขาด สยอง

6. pikkoro

158
    0
    0
    ไม่มีลองช่องอ่ะ มีแต่ รอดตายกลับมา อ่ะ น้องเอ เอาป่าวหว่า เสียดายไม่ได้ถ่ายคลิปมา มีคนเกือบโดนรถเมล์หนีบหัวขาด สยอง

7. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    สยองจิงๆ โอ้วว น่ากลัวๆ

8. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    นั่งรถเมล์2ชั้นมาป่าวแจ่ม

9. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    แสดงวว่า ปิค ขับแต่รถส่วนตัวบ่อย ม่ายค่อยได้ขึ้นรถเมล์

เลยเกือบโดนประตูรถหนีมหัว อิอิอิ อะล้อเล่นน่า

ทำฃานก็ใกล้กันนะ ปิค ม่ายเจอกันเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้