ขอความคิดเห็นหน่อย

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย x-tra@stb, 13 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    พอดีมีทีมงานกองถ่ายทำภาพยนต์ ที่ผลิตละครเรื่อง กลิ้งไว้ก่อนพ่อสอนไว้ เค้าอยากได้อ่ะ เผื่อมีฉากไหนที่ต้องการรถแบพวกเราจะได้ติดต่อมา เรื่องค่าตัวไม่ต้องเป็นห่วงคับ ผมเคยไปเข้าฉากมา4-5 เรื่องแล้ว บอกได้เลยว่าคุ้ม (แต่ไม่รู้นะว่างานจะเยอะป่าว) เค้าเลยอยากดูรูปตัวอย่างรถน่ะ ไม่ทราบว่า ใครพอมีถ่ายเก็บไว้บ้าง หรือเพื่อนๆ พี่น้อง STB เห็นว่างัยช่วย แสดงความคิดเห็นด้วยค้าบบบบบบบบบบ:rolleyes:

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    แบบนี้หล่อพอมั้ย(มืดสาดและเล็กสาดด) LOL LOL LOL

3. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ความสามารถน้อย....ถนัดแต่บทหื่นๆ

4. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    รถใหม่ได้ป่ะอิอิ

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    น่าสน

ขอบคุณแทนพี่ ๆ น้อง ๆ

ด้วยนะครับในการ

เพิ่มเติมรายได้นะ

6. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ชีวิตจิงเลย...ละครับ ตาคนเนี้ย...............5555

7. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ช่ายแว้ว...คุณหนึ่งชอบเอาชีวิตจริงของตัวเองมาเล่นจริงๆ

8. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    แซวพอสนุก....ไม่ต้องถึงเลือดน่ะก๊าบ!!!!!!!!!!!!!

9. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    แบบว่าซาดิส....อะ

10. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0

หิหิ................หิหิ.................หิหิ...................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้